నువ్వానేనా అంటున్న విజయశాంతి, టబు..

ఈ సంక్రాంతికి బాక్సాఫీసు వద్ద పెద్ద సినిమాలు సందడి చేయనున్నాయి. అయితే అందరి దృష్ఠి మాత్రం రెండు సినిమాలపైనే ఉంది. త్రివిక్రమ్ అల్లు అర్జున్ కాంబినేషన్లో తెరెకెక్కుతోన్న అలవైకుంఠపురములో వాటిలో ఒకటైతే.. రెండోది మహేశ్ హీరోగా తెరకెక్కుతోన్న ‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’. ఈ రెండూ ఒకే రోజున రిలీజవనున్నాయి.

సరిలేరు నీకెవ్వరు సినిమాలో విజయశాంతి వెండి తెరపై రీఎంట్రీ ఇస్తోంది. ఈ సినిమాలో ఓ పవర్ఫుల్ పాత్రలో నటిస్తోంది. ఈ సినిమా కోసం బరువు తగ్గిన లేడీ అమితాబ్ మునుపటి విజయశాంతిలా కనిపిస్తోంది. ఈ సినిమాలో ఆమె రాజకీయ నాయకురాలిగా కనిపించనుందని సమాచారం. ‘అలవైకుంఠపురములో’ కీలకపాత్రలో టబు కనిపించనుంది.

ఈ ఇద్దరూ ఒకప్పుడు మంచి ఫాలోయింగ్ ఉన్న హీరోయిన్లు. ఇప్పటికీ వారికి చాలామంది అభిమానులే ఉన్నారు. నటనలో ఎవరికి వారే సాటి. వైవిధ్యమైన సినిమాల్లో నటించి తమకంటూ ప్రత్యేకమైన క్రేజ్ సంపాదించుకున్నారు. చాలా కాలం తర్వాత ఈ ఇద్దరూ ఒకే రోజు వెండితెరపై ప్రేక్షకులను పలకరించడానికి సిద్ధమవుతున్న నేపథ్యంలో ఎవరు ఎక్కువగా ప్రేక్షకులను అలరిస్తారో సంక్రాంతి వరకు వేచి చూడాల్సిందే.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.