బిగ్ బాస్ 3 హిట్టా.. ఫట్టా?

ప్రపంచవ్యాప్తంగా అభిమానులను సంపాదించుకున్న రియాల్టీ షో బిగ్ బాస్ .. తెలుగు లో మూడు సీజన్స్ పూర్తి చేసుకుంది. ఈ షోని తిట్టుకునే వాళ్ళు ఎంత మంది వున్నారో.. షో చూడటానికి టీవీలకు అతుక్కుపోయే వాళ్ళు అంతకు రెట్టింపు మంది వుంటారు. వ్యక్తిగత విషయాలు, గొడవలు, గ్రూపులు, ఒకరికి తెలీకుండా ఒకరి గురుంచి మాట్లాడుకోవడం.. ఇలాంటి వాటితో ఈ షో కి మంచి క్రేజ్ వచ్చేసింది. హిందీతో పోలిస్తే మన దగ్గర మసాలా తక్కువనే చెప్పాలి. ఇటీవల ముగిసిన మూడో సీజన్లో ఫైనల్లో రాహుల్ సిప్లిగంజ్ విజేతగా నిలిచిన విషయం తెలిసిందే.
బిగ్ బాస్ కార్యక్రమం తెలుగులోకి రావడానికి చాలా సమయం పట్టింది. ఇందుకు సరైన హోస్ట్ దొరకకపోవడమే కారణం. అయితే సీజన్ 1 కి జూనియర్ ఎన్టీఆర్ హోస్ట్ చెయ్యడం తో ఈ ఫార్మాట్ జనాల్లోకి బాగా వెళ్ళింది. టీఆర్పీ ల్లో సైతం మా టీవీని అగ్ర స్థానంలో నిలిపింది. అయితే సెకండ్ సీజన్ కి ఎన్టీఆర్ అందుబాటులో లేకపోవడంతో natural star నాని కి అవకాశం దొరికింది. అయితే నానికి కౌశల్ ఆర్మీ రూపంలో ఎదురుదెబ్బ తగిలింది. సీజన్ 2 సక్సెస్ అయినా నానికి పేరు రాకుండా పోయింది. దీంతో బిగ్ బాస్ కి గుడ్ బై చెప్పేసాడు. దీంతో నిర్వాహకులకు మళ్లీ వెతుకులాట తప్పలేదు. ‘మీలో ఎవరు కోటీశ్వరుడు’తో దుమ్మురేపిన కింగ్ నాగార్జున రంగం లోకి దిగాడు. ప్రారంభ ఎపిసోడ్ కి అదిరిపోయే టీఆర్పీ వచ్చింది.
అయితే అసలు కథ ఇక్కడే మొదలైంది. బలమైన కంటెస్టెంట్స్ లేకపోవడం, పసలేని టాస్కులతో కొన్ని రోజులకే షో తేలిపోయింది. ఒక దశలో కార్తీక దీపం, మౌనరాగం కంటే తక్కువ టీఆర్పీతో వెనుకబడి పోయింది. బిగ్ బాస్ క్రియేటివ్ టీంని సోషల్ మీడియాలో పిచ్చ ట్రోల్ చేశారు. ఇక నాగార్జున సైతం షో ఫాలో అవ్వకుండా స్క్రిప్ట్ ఫాలో అవుతున్నాడన్న అపవాదు మూట కట్టుకున్నాడు. బర్త్ డేకి షో ని వదిలేసి ఫారిన్ ట్రిప్ కి చెక్కేసాడు కూడా. దీంతో రమ్య కృష్ణ వచ్చి ఒక వారం మెరిపించింది. నాగార్జున కంటే రమ్యక్రిష్ణ బెటర్‌గా చేస్తుందని కొంత మంది అభిప్రాయపడ్డారు.
సీజన్ చివరికి వచ్చేసరికి మాత్రం షో కొంత నిలబడింది. ముఖ్యంగా రాహుల్ సిప్లిగంజ్, శ్రీముఖి, బాబా భాస్కర్ లకు ఫాన్స్ ఏర్పడ్డారు. ఇక బిగ్ బాస్ ఫైనల్ ఎపిసోడ్ని స్టార్ మా చాలా అట్టహాసంగా నిర్వహించింది. మెగా స్టార్ చిరంజీవి రావడంతో ప్రేక్షకులకు పూర్తి వినోదం దొరికింది. స్టార్ హీరోయిన్ల డాన్సులతో దుమ్మురేపారు. నాలుగున్నర గంటల ఫైనల్లో ఎక్కడ బోరు కొట్టకుండా ప్లాన్ చేయడం కలిసొచ్చింది. దీనికి మంచి టీఆర్పీ వచ్చిందనే అంటున్నారు. దీంతో బిగ్ బాస్ ౩ గట్టెక్కిందనే చెప్పాలి. అయితే వచ్చే సీజన్లో అయినా మంచి ప్లానింగ్, కంటెస్టెంట్స్ ని తీసుకొస్తే బాగుంటుంది ఫాన్స్ అభిప్రాయపడుతున్నారు.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.