ఏడు చేపలు బాగానే ఎండాయి

పక్కా బూతు కంటెంట్, నగ్న సన్నివేశాలతో నిండిన ‘ఏడు చేపల కథ’ ట్రైలర్ చూసి ఇదేదో అడల్ట్ కంటెంట్ సినిమాలా ఉందే అనే ఫీలింగ్ కలిగించింది. ఈ ఫీలింగే ఈ సినిమాకు విపరీతమైన క్రేజ్, బజ్ క్రియేట్ చేసింది. ట్రైలర్, పోస్టర్ అనే తేడా లేకుండా.. అశ్లీలతను కుమ్మరించి సోషల్ మీడియాను ఓ ఊపు ఊపింది సినిమా టీం. పైగా ‘ఎ’ సర్టిఫికెట్ సినిమాలను ఇష్టపడే ఆడియన్స్ కూడా అధికంగా ఉన్నారు. అందుకే ఆ వర్గం ప్రేక్షకులు సినిమా కోసం బాగా ఎదురు చూశారు. వారి అంచనాలను ఈ సినిమా అందుకోగలిగింది.

అడల్ట్ కంటెంట్ సినిమాలకి ఆదరణ ఎప్పుడూ ఉంటుంది. ఈ విషయాన్ని మరోసారి రుజువు చేసిన సినిమా ‘ఏడు చేపల కథ’. అభిషేక్ రెడ్డి, బిగ్ బాస్ ఫేమ్ భాను శ్రీ లీడ్ రోల్స్ లో నటించిన సినిమా ఇది. ఏడుగురు హీరోయిన్లని ఏడు చేపలుగా చూపిస్తూ కట్ చేసిన ట్రైలర్ జనాల్లోకి బాగా వెళ్ళింది. వ్యూస్ కూడా బాగా వచ్చాయి. పక్కా బూతు కంటెంట్‌తో తీసిన ఈ సినిమాను మీడియా పెద్దగా పట్టించుకోలేదు. అయితే అందర్నీ ఆశ్చర్యపరుస్తూ తెలుగు రాష్ట్రాల్లో మార్నింగ్, మాట్నీ షోస్ కి ఆడియన్స్ పోటెత్తారు. సైరా తర్వాత ఈ మధ్య కాలం లో మళ్లీ ఆ రేంజ్ లో థియేటర్స్ కళకళలాడాయి అంటే నమ్మక తప్పడం లేదు. ముఖ్యంగా బీ, సీ సెంటర్స్ కలెక్షన్స్ అదిరిపోయాయి.
‘ఏడు చేపల కథ’ చాలా చిన్న బడ్జెట్ సినిమా. రెండు రాష్ట్రాల్లో మొత్తం థియేట్రికల్ హక్కులు రూ. 1.45 కోట్లకు అమ్ముడుపోయాయి అని సమాచారం. అయితే సినిమాకి వచ్చిన అనూహ్యమైన రెస్పాన్స్ తో మొదటి రోజే కోటి రూపాయల వరకు వసూళ్లు వచ్చాయి. సినిమా చూడటానికి జనాలు ఎగబడుతున్న ఫొటోస్ సోషల్ మీడియా లో ట్రెండ్ కావడం విశేషం. పలువురు సినిమా క్రిటిక్స్ సైతం ట్వీట్ చెయ్యడంతో ఫ్రీ ప్రచారం లభిస్తోంది. ఇదే ట్రెండ్ కొనసాగితే రెండు రోజుల్లోనే బ్రేక్ ఈవెన్ అయ్యే అవకాశం వుంది. అంటే సినిమా కమర్షియల్ గా హిట్ అయ్యినట్టే.

ఇక సినిమా విషయానికి వస్తే.. కథలో కొత్తదనం ఏమి లేదు. శ్రీ రెడ్డి మీద తీసిన స్పూఫ్, టెంప్ట్ రవి టెంప్టింగ్ సీన్లు, కొన్ని అడల్ట్ సీన్స్ బాగానే నడిపించాయి. అయితే సీన్స్ అన్ని మధ్యలోనే ముగిసిపోవడం ప్రేక్షకులకు థ్రిల్ మిస్ చేస్తాయి. సెన్సార్ బోర్డు కత్తెరకు భారీగా పని చెప్పడంతో ప్రేక్షకులకు నిరాశే మిగిలింది. డైరెక్షన్ నుంచి యాక్టర్లు వరకు అందరు సహనానికి పరీక్ష పెట్టారు. ఏదో ఉంటుందని వెళ్లిన వారికి ఆశాభంగం తప్పదు.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.