వింటర్ ట్రెండ్స్: టాప్ 5 స్వెట్టర్ మోడల్స్

CC @pexels

శీతాకాలం మొదలైందంటే.. చలితో ముడుచుకుపోయేవారికి కొదవ లేదు. చలి బారిన పడకుండా ఉండటానికి స్వెట్టర్లు ధరిస్తుంటారు. ఆ స్వెట్టర్లు ఏదో సాదాసీదాగా ఉంటే ఏం బాగుంటుంది? మిమ్మల్ని వెచ్చగా ఉంచడంతో పాటు ట్రెండీగా ఉంటేనే కదా మీరూ ఫ్యాషనబుల్ గా కనిపిస్తారు. అలాంటివే ఈ స్వెట్టర్ మోడల్స్.

కేబుల్ నిట్ స్వెట్టర్స్(cable knit sweaters)

Instagram

కేబుల్ ట్విస్టెడ్ ప్యాట్రన్స్ తో కాస్త హెవీగా కనిపించేలా అల్లిన ఈ స్వెట్టర్లు క్లాసిక్ లుక్ లో స్టైల్ గా కనిపించేలా చేస్తాయి. కాస్త హెవీగానే ఉన్నప్పటికీ కంఫర్టబుల్ గానే ఉంటాయి. డిసెంబర్, జనవరి నెలల్లో అధికంగా ఉండే చతి తీవ్రతను తట్టుకోవాలంటే ఈ స్వెట్టర్ మీ దగ్గర ఉండాల్సిందే. థర్మల్ టాప్ ధరించి దానిపై ఈ స్వెట్టర్ ధరించాల్సి ఉంటుంది.

కశ్మీరీ స్వెట్టర్(Cashmere Sweater)

Instagram

కశ్మీర్ దుప్పట్లు, స్వెట్టర్లు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రసిద్ధి చెందినవి. సాఫ్ట్ గా స్మూత్ టెక్స్చర్ తో ఉండే ఈ ఉన్నితో ఇప్పుడు ట్రెండీగా స్వెట్టర్లు ప్రస్తుతం మార్కెట్లోకి అందుబాటులోకి వచ్చాయి. వాస్తవానికి ఈ తరహా స్వెట్టర్లను వెస్ట్రన్ కంట్రీస్ లో చాలా ఇష్టంగా ధరిస్తారు. కశ్మీరీ స్వెట్టర్స్ మీకు రిచ్ లుక్ ఇస్తాయి.

సింథటిక్ పుల్ ఓవర్ స్వెట్టర్(Synthetic Pullover Sweater)

Instagram

అన్ని రకాల స్వెట్టర్లు దళసరిగా ఉంటాయి. ఇలాంటివి సాధారణ సందర్భాల్లో బాగుంటాయి. కానీ ఏదైనా ఫంక్షన్ కి లేదా పార్టీకి వెళ్లాల్సి వచ్చినప్పడు కూడా ఇలాంటి దళసరిగా ఉండే స్వెట్టర్ వేసుకుంటే ఎలా? ఇలాంటి చోటకు పక్కా ఫ్యాషనబుల్ గా తయారై వెళ్లాలి కదా. అందుకే ఇలాంటి సందర్భాలకు సూటయ్యేలా సింథటిక్ పుల్ ఓవర్ స్వెట్టర్ అయితే బాగుంటుంది.

ఎంబలిష్డ్ స్వెట్టర్(Embellished Sweater)

Instagram

ఎంబ్రాయిడరీ, బీడ్స్, లేస్ కాంబినేషన్లో ఉండే స్వెట్టర్ తయారైతే ఎలా ఉంటుంది? చాలా బాగుంటుంది కదా. ఈ కాంపొనెన్ట్స్ అన్నీ మిళితం చేసి డిజైన్ చేసిందే ఎంబలిష్డ్ స్వెట్టర్. అందమైన రంగుల కాంబినేషన్లో రూపొందిన ఈ స్వెట్టర్ మీకు క్యాచీ లుక్ ఇస్తుంది.

ట్యూనిక్ స్వెట్టర్(Tunic Sweater)

Instagram

ఈ తరహా స్వెట్టర్లు వేసుకోవడానికి ఎక్కువ మంది అమ్మాయిలు ఇష్టపడుతుంటారు. ఈ మోడల్ కొత్తదేమీ కానప్పటికీ.. తమ వార్డ్ రోబ్ లో ట్యూనిక్ స్వెట్టర్ కూడా ఉండాలని కోరుకుంటారు. సాధారణంగా హై ప్రొఫైల్ లైఫ్ స్టైల్ పాటించేవారు ఈ తరహా వాటిని ధరిస్తారు.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.