పాపం.. పూజా హెగ్డే

టాలీవుడ్ లో తక్కువ కాలం లోనే స్టార్ స్టేటస్ అందుకున్న హీరోయిన్స్ లో పూజా హెగ్డే ఒకరు. తెలుగులో చేసినవి తక్కువ సినిమాలే అయినప్పటికీ భారీగా పారితోషికం అందుకుంటోంది. పూజ కెరీర్ తెలుగులోనే మొదలైంది అని చెప్పుకోవచ్చు. ప్రారంభంలో చేసిన ఒక లైలా కోసం, ముకుంద సినిమాల్లో ఆమె యాక్టింగ్ పై విమర్శలు వచ్చాయి. ఆ వెంటనే బాలీవుడ్ చెక్కేసిన ఈ భామ హృతిక్ రోషన్ సరసన ” మొహేంజదారో ” చేసింది. బాక్స్ ఆఫీస్ దగ్గర ఇది ఘోర పరాజయం చవిచూసింది. అక్కడ అవకాశాలు లేక ఖాళీగా ఉన్న సమయంలో మళ్లీ టాలీవుడే దిక్కైంది. దువ్వాడ జగన్నాధం, అరవింద సమేత, మహర్షి, గద్దలకొండ గణేశ్ సినిమాలతో వరుస హిట్లు కొట్టింది. రంగస్థలంలో జిగేలు రాణిగా సైతం మెరిసింది.

ఇక్కడ ఊహించినదాని కంటే స్టార్ డం వచ్చినా బాలీవుడ్ ఆశలు మాత్రం పూజా హెగ్డే పూర్తిగా వదులుకోలేదు. ఇక్కడ కొన్ని ఆఫర్లను వదులుకొని మరీ మల్టీ స్టారర్ చిత్రం “హౌస్ ఫుల్ 4 ” ఒప్పుకుంది. హౌస్ ఫుల్ సిరీస్ హిట్ కావడం వల్ల చాలా ఆశలే పెట్టుకుంది. అందుకే ముగ్గురు హీరోయిన్స్ లో ఒకటైనా ఓకే చేసేసింది. అయితే దీపావళికి రిలీజ్ అయిన ఈ సినిమా అట్టర్ ప్లాప్ అయింది. దీంతో పూజ పరిస్థితి మళ్లీ మొదటికే వచ్చింది. అక్కడ ఛాన్స్ లు వస్తాయనే ఆశలు పెద్దగా లేకపోవడంతో బుద్ధిగా తెలుగు స్క్రిప్టులు వింటోందట. ప్రస్తుతం ఈ భామ త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో ‘అల వైకుంఠపురము’లో నటిస్తోంది. ఈ సినిమాలో బన్నీకి బాస్ గా కనిపించనుంది. ఈ సినిమా పారిస్ లో శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటోంది. ఆ తర్వాత ప్రభాస్ సరసన “జాన్” లో నటించనుంది. బొమ్మరిల్లు భాస్కర్ – అఖిల్ అక్కినేని కాంబినేషన్ లో రానున్న చిత్రం లో సైతం పూజా నే హీరోయిన్ గా తీసుకున్నారు. ఇక్కడ ఒక వెలుగు వెలుగుతున్న తారలకు ఈ బాలీవుడ్ పిచ్చేంటో మరి..!

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.