వర్మకి ఈ సారి కష్టమేనేమో?

వివాదాలకు కేరాఫ్ అడ్రస్ గా మారిన రామ్‌ గోపాల్‌ వర్మ “కమ్మ రాజ్యంలో కడప రెడ్లు” అంటూ వస్తున్నాడు. వివాదాస్పద చిత్రాలు తప్ప సాధారణ సినిమాలు తీయడం ఎప్పుడో మానేసిన ఈ దర్శకుడు.. ప్రస్తుత రాజకీయ పరిస్థితిని ఇందులో చూపించానని అంటున్నాడు. ఈ సినిమా షూటింగ్‌ కూడా పూర్తయ్యింది. నవంబరు 29 న విడుదల చేయనున్నారు. ఇక సినిమా రిలీజ్ దగ్గర కొచ్చిందంటే చాలు.. వర్మలో మరో మనిషి నిద్ర లేస్తాడు. ఏమి లేని దాంట్లో కూడా ఏదో ఉందనే విధంగా సీన్ create చేసి సొమ్ము చేస్కోవడం ఈయనకు అలవాటుగా మారింది. ఇందులో భాగంగానే చంద్రబాబు, లోకేష్‌, పవన్ కళ్యాణ్‌లను టార్గెట్ చేస్తూ పోస్టర్‌లను రిలీజ్ చేసి వార్తల్లోకి వచ్చాడు. ముఖ్యంగా పప్పులాంటి అబ్బాయి వీడియో సాంగ్‌తో లోకేష్ మీద ప్రతాపం చూపించాడు.
వైసీపీ పార్టీకి మద్దతుదారులైన అలీ, బ్రహ్మానందం, యాంకర్ స్వప్న, కత్తి మహేష్‌లు కీలకపాత్రలు చేయడంతో టీడీపీ, జనసేన అభిమానులకు తొందరగానే మేటర్ అర్ధం అయింది. అందుకే వర్మ ఎంత కవ్విస్తున్న మౌనంగా ఉన్నారు. దీంతో వచ్చిన ప్రతి అవకాశాన్ని వాడేయాలని వర్మ డిసైడ్ అయిపోయాడు. తాజాగా వల్లభనేని వంశీ – టీడీపీ ఇష్యూని క్యాష్ చేసుకునే పనిలో పడ్డాడు. వంశీ చేసిన ఆరోపణలు, ఇంటర్వ్యూలు చూసిన తరువాత ‘కమ్మ రాజ్యంలో కడప రెడ్లు’ చిత్రానికి సీక్వెల్ చేస్తానని ప్రకటించేశాడు కూడా. దీనికి ‘రెడ్డి రాజ్యానికి కమ్మ ఫ్యాన్స్’ అని టైటిల్ పెట్టేసాడు. అయితే వర్మ సంగతి తెల్సిన వారు ఇదంతా ప్రచార ఎత్తుగడలని కొట్టిపారేస్తున్నారు. ఎన్నికల సమయంలో లక్ష్మీస్ ఎన్టీఆర్ సినిమాతో సైతం ఇదే విధంగా వర్మ హల్ చల్ చేశాడు. ప్రస్తుతం కమ్మ రాజ్యంలో కడప రెడ్లు సినిమాకు బజ్ చూస్తే ఏ మాత్రం బాలేదు. వివాదాలతో ప్రేక్షకులకు చిరాకు తెప్పించిన వర్మ.. ఈ సారి జనాలను థియేటర్స్ కి రప్పించడం కష్టంగానే ఉంది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.