జార్జ్‌ రెడ్డి క్రేజ్ మామూలుగా లేదుగా!

ఉస్మానియా యూనివర్సిటీ విద్యార్థి నాయకుడు జార్జిరెడ్డి జీవితకథ ఆధారంగా తెరకెక్కించిన చిత్రం ‘జార్జిరెడ్డి’. ఈనెల 22న ప్రేక్షకుల ముందుకు వస్తోంది. అయితే విడుదలకు ముందే ఈ చిత్రం కాక రేపుతోంది. బయోపిక్‌ అయినప్పటికీ ఇందులో కమర్షియల్ అంశాలను బాగానే చొప్పించారు. ప్రమోషన్స్ కూడా వినూత్నంగా ప్లాన్ చెయ్యడంతో యూత్ లో ఈ సినిమాకు మంచి క్రేజ్ వచ్చింది. అయితే సినిమాకు మొదటి నుంచి అవాంతరాలు ఎదురవుతూనే ఉన్నాయి. ఒక విద్యార్థి సంఘం ఈ సినిమాను వ్యతిరేకిస్తూ వస్తోంది. హైదరాబాద్‌లో సినిమా ప్రీరిలీజ్‌ ఈవెంట్‌ను భారీగా ప్లాన్ చేశారు. పవన్ కళ్యాణ్ ముఖ్య అతిధిగా రావాల్సింది కూడా. పోలీసులు అనుమతి నిరాకరించడంతో ఈవెంట్ ఆగిపోయింది కానీ.. చిత్రానికి కావాల్సిన ప్రచారం మాత్రం లభించింది. ఈ సినిమాపై టాలీవుడ్‌ సెలబ్రిటీలు ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు. తాజాగా నాగబాబు, విజయ్ దేవరకొండ, సందీప్ రెడ్డి వంగ, రామ్ గోపాల్ వర్మ సహా పలువురు చిత్రాన్ని పొగుడుతూ చేసిన కామెంట్స్ సినిమా క్రేజ్ ని మరింత పెంచాయి.

‘జార్జిరెడ్డి’ ఫస్ట్‌లుక్‌ రిలీజ్ అయినప్పుడే సినిమాపై ఆసక్తి మొదలైంది. 1965 నుంచి 1972 కాలంలో జార్జిరెడ్డి తిరుగు లేని విద్యార్ధి నాయకుడు. ఉద్యమాల వైపు ఆకర్షితుడైన జార్జ్ రెడ్డి పీడీఎస్‌యును స్థాపించారు. యూనివర్సిటీ గోల్డ్ మెడలిస్ట్, కిక్ బాక్సర్ అయిన ఈ యువ కెరటం 25 ఏళ్ల వయసులోనే ఉస్మానియా క్యాంపస్‌లో హత్యకు గురయ్యాడు. 1990 లో భాను చందర్ నటించిన అలజడి, మణి రత్నం యువ సినిమాలో సూర్య క్యారెక్టర్ జార్జ్ రెడ్డి వే కావడం గమనార్హం. వంగవీటి ఫేమ్‌ సందీప్‌ మాధవ్‌ ఇందులో జార్జ్ రెడ్డిగా నటిస్తున్నాడు. దళం మూవీతో కెరీర్ ప్రారంభించిన జీవన్‌ రెడ్డి దర్శకత్వం వహించారు. గురువారం హైదరాబాద్ లో ప్రీమియర్ షోస్ ప్రదర్శించనున్నారు. ఈ వారం రిలీజ్ కానున్న ఈ సినిమాకు మంచి ఓపెనింగ్స్ వస్తాయనడంలో సందేహమే లేదు.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.