ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ వేగం పుంజుకున్నట్లేనా!

ఎన్టీఆర్‌, రామ్‌ చరణ్‌ హీరోలుగా దర్శక ధీరుడు రాజమౌళి ప్రతిష్టాత్మకంగా తెరకెక్కిస్తున్న భారీ మల్టీస్టారర్‌ మూవీ ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌(RRR). అయితే షూటింగ్ ప్రారంభించి ఏడాది గడిచినా మూవీ అప్డేట్ లేక ఫ్యాన్స్ కలవరపడుతున్న వేళ చిత్ర బృందం వరుస ప్రకటనలు చేసింది. ఇప్పటికే షూటింగ్ 70 శాతం పూర్తి అయిందని ప్రకటించి ఫ్యాన్స్ ని ఖుషీ చేశారు. ఇక తాజాగా ఎన్టీఆర్ సరసన హాలీవుడ్ నటి ఒలీవియా మోరిస్ ను తీసుకున్నట్లు ప్రకటించింది. రే స్టీవెన్ సన్ విలన్ గా, అలీసెన్ డూడీ మరో కీలక పాత్రలో కనిపించనున్నారు. చారిత్రక కథాంశానికి కొన్ని కల్పనలు జోడించి తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రంలో ఎన్టీఆర్‌ కొమరం భీంగా కనిపిస్తుండగా, రామ్ చరణ్‌ అల్లూరి సీతారామరాజు పాత్రలో అలరించనున్నాడు. చరణ్‌ సరసన బాలీవుడ్‌ బ్యూటీ అలియా భట్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది. అజయ్ దేవగన్ మరో కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నాడు. భారీ బడ్జెట్‌తో నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాని దాదాపు పది భాషల్లో వచ్చే ఏడాది జులై 30న విడుదల చేయనున్నారు.

అయితే చరణ్‌, తారక్‌ గాయాల బారిన పడటంతో కొంతకాలం షూటింగ్‌కు బ్రేక్‌ పడింది. ఆ తర్వాత ఎన్టీఆర్ కు జోడిగా తీసుకున్న హాలీవుడ్ భామ డైసీ ఎడ్గర్‌ జోన్స్‌ వ్యక్తిగత కారణాలతో ప్రాజెక్ట్‌ నుంచి తప్పుకుంది. దీంతో మళ్లీ హీరోయిన్‌ వేటలో పడ్డ రాజమౌళి.. చివరికి బ్రిటన్ నటి ఒలీవియా మోరిస్ ను ఖరారు చేశాడు. ఈ సినిమాలో జెన్నిఫర్ గా నటించనుంది. షూటింగ్ అధిక భాగం ముగియడంతో, ఈమె పాత్ర పరిధి తక్కువే అంటున్నారు. ప్రస్తుతం ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ షూటింగ్‌ హైదరాబాద్‌లో జరుగుతోంది. వచ్చే నెలలో నార్త్ ఇండియాలో చిత్రీకరణ చేయనున్నారు. ఇదే జోరు కొనసాగించినా షూటింగ్ పూర్తి కావడానికి మరో 3 – 4 నెలల సమయం పట్టేలా ఉంది. ఆ తర్వాత పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ ప్రారంభం కానుంది. దీని బట్టి జులై లో సినిమా రిలీజ్ కావడం కష్టంగానే ఉంది. మరి రాజమౌళి ఎం చేస్తాడో చూడాలి.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.