వారిద్దరి మధ్య మొత్తానికి రాజీ కుదిరింది!

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ మొత్తానికి రాజీ పడ్డారు. సంక్రాంతి రేసులో నిలిచిన ఈ హీరోలు.. ఒకే రిలీజ్ డేట్ ప్రకటించిన విషయం తెల్సిందే. ఒకే రోజు ఇద్దరు అగ్రహీరోల సినిమాలు విడుదలైతే ఓపెనింగ్స్‌పై ప్రభావం చూపుతుందని, వసూళ్లపైన ఎఫెక్ట్‌ పడుతుందని డిస్ట్రిబ్యూటర్స్ ఆందోళన వ్యక్తం చేయడంతో ప్రొడ్యూసర్స్ గిల్డ్ రంగంలోకి దిగింది. చివరకు రిలీజ్ తేదీపై ఈ రెండు సినిమాల నిర్మాతలు ఒక అవగాహనకు వచ్చారు. తాజా సమాచారం ప్రకారం.. సరిలేరు నీకెవ్వరు ( Sarileru Neekevvaru ) జనవరి 11న, అల వైకుంఠపురములో ( alavaikunthapurramuloo ) జనవరి 12న ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నాయి. దీంతో పెద్ద హీరోల మధ్య క్లాష్ తప్పింది. ఇక రజినీ దర్బార్ ( Darbar ) 9వ తేదీన, కల్యాణ్ రామ్ ఎంత మంచివాడవురా ( entha manchi vadavu ra ) 15న థియేటర్లలోకి రానున్నాయి.

మరో వైపు శుక్రవారం రిలీజ్ చేసిన సరిలేరు నీకెవ్వరు టీజర్ దుమ్మురేపుతోంది. భయపడేవాడే బేరానికొస్తాడు.. మనదగ్గర బేరాల్లేవమ్మా అంటూ మహేష్ చెప్పిన డైలాగ్ రచ్చ చేస్తోంది. ఇక ఇదే టీజర్ లో ఉన్న కొన్ని ఫన్నీ డైలాగ్స్ అనిల్ రావిపూడి మార్క్ ని గుర్తుచేశాయి. ప్రతి సంక్రాంతికి అల్లుళ్లొస్తారు.. ఈ సంక్రాంతికి మొగుడొచ్చాడు అని ప్రకాష్ రాజ్ చెప్పిన డైలాగ్ ఎంటర్‌టైనింగ్‌గా ఉంది. అన్నిరకాల ఎలిమెంట్స్‌తో కట్ చేసిన టీజర్ సినిమాపై అంచనాలు రెట్టింపు చేసింది. టీజర్ రిలీజ్ చేసిన గంట లోనే 2 లక్షల లైకులు రావడం విశేషం. అయితే టీజర్ లో హీరోయిన్ రష్మిక మందన్న కనిపించక పోవడం గమనార్హం. అల వైకుంఠపురములో చిత్ర బృందం మూడో గీతం ‘ఓ డాడీ’ ని రిలీజ్ చేసింది. బిగ్ బాస్ విన్నర్ రాహుల్ సిప్లిగంజ్ ఈ పాటను తన స్టయిల్ లో పాడి దుమ్మురేపాడు. ఇప్పటికే ‘సామజవరగమన’, “రాములో రాములా” పాటలు ఎంతటి సంచలనం సృష్టించాయో తెలిసిందే. మొత్తానికి రెండు సినిమాలు ప్రచారంలో తమదైన శైలిలో దూసుకెళ్లడం ఫ్యాన్స్ ను ఖుషి చేస్తోంది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.