సునీల్ ఆశలన్నీ వైకుంఠపురం పైనే..

ఒకప్పుడు టాలీవుడ్ అగ్ర కమెడియన్‌ల్లో సునీల్ ఒకడు. కెరీర్ పీక్ దశలో ఉన్నప్పుడు హీరోగానూ తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకున్నాడు. మొదట్లో హీరోగా చేసినప్పటికీ.. కామెడీ రోల్స్ ని విడిచిపెట్టలేదు. అయితే కొన్ని హిట్ లు తగలడం తో సునీల్ మైండ్సెట్ మారింది. ఫుల్ టైం హీరో అవతారం ఎత్తాడు. ఈ క్రమంలోనే వేషధారణ, ఆహార్యం కూడా మార్చేశాడు. ఇది కొన్ని రోజులు బాగానే నడిచింది.అయితే కామెడీ చిత్రాలకు ఆదరణ తగ్గడంతో అల్లరి నరేష్, సునీల్ వంటి హీరోలకు గడ్డు పరిస్థితి ఎదురైంది. సునీల్ సినిమాల్లో కొన్ని ఎప్పుడు వచ్చాయో.. ఎప్పుడు వెళ్లాయో కూడా తెలీదు. పెట్టిన పెట్టుబడి కూడా రాకపోవడం, కొత్త సినిమాలకు నిర్మాతలు కూడా తప్పుకోవడం మొదలుపెట్టడంతో సునీల్ కి అసలు విషయం బోధపడింది.

దీంతో మళ్లీ హాస్యనటుడిగా మారిపోవాలని నిర్ణయించుకుని తానే దర్శకుల దగ్గరికి వెళ్లాడు. అయితే రీఎంట్రీ లో ప్రేక్షకులని ఏమాత్రం నవ్వించ లేకపోయాడు. అరవింద సమేత, అమర్ అక్బర్ ఆంథోనీ, చిత్రలహరి, చాణక్య ఇలా ఏ సినిమాలో కనిపించినా లాభం లేకుండా పోయింది. ప్రస్తుతం త్రివిక్రమ్‌, అల్లు అర్జున్‌ కాంబినేషన్‌లో తెరకెక్కుతున్న అల వైకుంఠపురములో చిత్రంలో సునీల్ ఒక కీలక పాత్ర చేస్తున్నాడు. ఆ తర్వాత కొరటాల- చిరు కాంబినేషన్ లో వస్తున్న సినిమాలోనూ నటించనున్నాడు. ఈ రెండు చిత్రాలు తప్ప సునీల్ చేతిలో ఇంకేమీ ప్రాజెక్ట్స్ లేవు. అల వైకుంఠపురములో సినిమా సంక్రాంతికి రాబోతోంది. ఇందులో మంచి రోల్ పడితేనే కానీ సునీల్ కు పాత వైభవం వచ్చేలా లేదు.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.