రౌడీ విజయ్ దేవరకొండ కొత్త ఇల్లు అదిరింది..

యూత్ లో విజయ్ దేవరకొండ క్రేజ్ గురించి కొత్తగా చెప్పాల్సిన అవసరమే లేదు. ఈ రౌడీ హీరో తాజాగా కొత్త ఇంట్లో అడుగుపెట్టాడు. ఫిల్మ్ నగర్‌లో హీరో శ్రీకాంత్‌ ఇంటికి దగ్గర్లో ఒక ఖరీదైన ఇల్లు కొనుగోలు చేశాడు. ఇండస్ట్రీ కి వచ్చి చాలా రోజులు అయినా కానీ ఇప్పటి వరకు శ్రీనగర్ కాలనీలో ఉన్న విజయ్.. గత ఆదివారం ఎటువంటి ఆర్భాటం లేకుండా కుటుంబ సమేతంగా కొత్త ఇంట్లో గృహ ప్రవేశం చేశాడు. ఇండస్ట్రీ ప్రముఖుల సందడి కూడా ఏమీ కనిపించకపోవడం గమనార్హం. ఈ ఇంటిని తన అభిరుచికి అనుగుణంగా విజయ్ డిజైన్ చేయించుకున్నాడట. తన కలల ఇంటి కోసం ఈ హీరో రూ.20 కోట్లు వెచ్చిండాడు. ఈ ధర చూసి ఇండస్ట్రీ జనాలు నోళ్లు వెళ్లబెడుతున్నారు. దీంతో విజయ్ మరోసారి టాక్ ఆఫ్ ది టౌన్ అయ్యాడు. ఆర్థిక విషయాల్లో విజయ్ చాలా జాగ్రత్తగా ఉంటాడని చెబుతారు. అందుకే తక్కువ కాలంలో ఇంత ఖరీదైన ఇల్లు కొనగలిగాడని సన్నిహితులు అంటున్నారు.

అర్జున్ రెడ్డి తో బ్రేక్ సాధించిన విజయ్ .. గీత గోవిందంతో మార్కెట్ అమాంతం పెంచుకున్నాడు. ప్రస్తుతం సినిమాకు రూ.10 కోట్ల వరకు పారితోషికం అందుకుంటున్నాడని టాక్. రౌడీ పేరుతో ఒక దుస్తుల బ్రాండ్ కూడా నడుపుతున్నాడు. ఈ మద్యే నిర్మాతగా మారి మీకు మాత్రమే చెప్తా అనే లో బడ్జెట్ సినిమాను నిర్మించారు. ఇది పెద్దగా ఆడకపోయినా.. విజయ్ కి మాత్రం లాభాన్ని తెచ్చింది. ఇక విజయ్ నెక్స్ట్ సినిమాలు చూస్తే.. ప్రేమికుల దినోత్సవం కానుకగా ఫిబ్రవరి 14న వరల్డ్ ఫేమస్ లవర్ రిలీజ్ అవుతోంది. ఆ తర్వాత పూరి తో ఫైటర్ చేస్తున్నాడు.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.