మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా ఆ దారే ఎంచుకుందా..?

ఇప్పుడు ఎక్కడ చూసినా వెబ్ సిరీస్ ల హవా నడుస్తోంది. భారీ నిర్మాణ సంస్థల రాకతో వీటి ప్రొడక్షన్ వాల్యూస్ గణనీయంగా పెరిగాయి. నిన్నటి వరకు వెబ్ సిరీస్‌ల వైపు కన్నెత్తి చూడని స్టార్ హీరోలు, హీరోయిన్లు సైతం వాటిలో నటించేందుకు ఆసక్తి చూపిస్తున్నారు. అమెజాన్ ప్రైమ్, నెట్ ఫ్లిక్స్, హాట్ స్టార్ వంటి డిజిటల్ ఎంటర్టైన్మెంట్ వేదికలు వెబ్ సిరీస్ ల ద్వారా వినియోగదారులను ఆకర్షించడానికి మొగ్గు చూపుతున్నాయి. దీంతో టాప్ తారలు వెబ్ సిరీస్ బాట పట్టారు. టాలీవుడ్ టాప్ హీరోయిన్ సమంత ఫ్యామిలీ మ్యాన్‌ 2 వెబ్ సిరీస్ లో నటిస్తున్న విషయం తెల్సిందే.

Advertisements

తాజాగా మరో టాప్‌ హీరోయిన్‌ తమన్నా భాటియా కూడా వెబ్ సిరీస్ లో మెరవనుంది. లేడీ ఓరియెంటెడ్ కథాంశంతో తెరకెక్కనున్న “ది నవంబర్ స్టోరీ” సిరీస్ లో నటిస్తున్నట్లు తమన్నా ప్రకటించింది. నేరస్తుడైన తండ్రికి కూతురుతో ఉన్న అనుబంధం నేపథ్యంగా ఈ సిరీస్‌ను తెరకెక్కిస్తున్నారు. తండ్రిగా జీఎం కుమార్‌ నటిస్తుండగా తమన్నా కూతురి పాత్రలో కనిపించనుంది. రామ్‌ సుబ్రమణియన్‌ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ వెబ్‌ సిరీస్‌ను ఆనంద వికటన్‌ గ్రూప్‌ నిర్మిస్తోంది.
ఈ ఏడాది మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నాకి భలే కలిసి వచ్చింది. ఎఫ్ 2 తో సాలిడ్ హిట్ కొట్టిన ఈ భామ, సైరా నరసింహ రెడ్డి తో మెప్పించింది. ప్రస్తుతం సరిలేరు నీకెవ్వరు సినిమాలో స్పెషల్‌ సాంగ్‌ కూడా చేస్తోంది. క్వీన్ రీమేక్ దటీజ్ మహాలక్ష్మి విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. తమిళ్ లో దేవి 2 , యాక్షన్, పెట్రోమాక్స్ వంటి చిత్రాల్లో కూడా మెరిసింది. కొత్త ఏడాదిలో సైతం అదే జోరు కొనసాగించాలని తమన్నా భావిస్తోంది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.