మేని ఛాయ ఆధారంగా పెళ్లికూతురికి చీర ఎలా ఎంపిక చేయాలి?

చీరను ఎంచుకునేటప్పుడు దృష్టిలో పెట్టుకోవాల్సిన వాటిలో మేనిఛాయ కూడా ఒకటి. చీర మాత్రమే కాదు నగల ఎంపికలోనూ ఈ విషయాన్ని పరిగణనలోకి తీసుకోవాల్సి ఉంటుంది. మిగిలిన సందర్భాల్లో ఎలా ఉన్నప్పటికీ.. పెళ్లి పట్టు చీర విషయంలో మాత్రం మీరు ఎంచుకునే రంగు విషయంలో కాస్త జాగ్రత్తగా ఉండాల్సి ఉంటుంది.

పెళ్లి రోజు మండపంపై అలంకరించిన విద్యుద్దీపాల వెలుగు చాలా ప్రకాశవంతంగా ఉంటుంది. వీడియో, ఫొటోలు అందంగా రావడం కోసం ఫొటోగ్రాఫర్లు మీపై ఫోకస్ పడేలా ప్రత్యేకంగా లైట్లు ఏర్పాటు చేస్తారు. అలాగే పెళ్లి కూతురు కాబట్టి వెడ్డింగ్ మేకప్ వేసుకుంటారు. భారీగానే ఆభరణాలు ధరిస్తారు. కాబట్టి వీటిన్నింటినీ దృష్టిలో పెట్టుకుని మీ మేనిఛాయకు ఎలాంటి చీర ఎంపిక చేసుకోవాల్సి ఉంటుంది. ఎలాంటి మేనిఛాయ కలిగిన వారికి ఏ రంగు చీర ఎంపిక చేసుకుంటే బాగుంటుందో చూద్దాం.

Advertisements

చామనఛాయ కలిగిన వారికి ఏ రంగు చీరలు బాగుంటాయి?

మీ చర్మ రంగుకి తగిన చీర మీరు ఎంచుకుంటే.. సినీ తారలా మెరిసిపోతారనడంలో ఎలాంటి అతిశయోక్తి లేదు. టాలీవుడ్ తెరపై మెరిసిపోతున్న హీరోయిన్లలో చాలామంది చామనఛాయలో ఉన్నవారే. మరి వారు అంత అందంగా మెరిసిపోవడానికి కారణం ఏంటి? స్కిన్ కాంప్లెక్షన్ కి తగ్గట్టుగా మేకప్, శరీరానికి నప్పే చీర, మేనిఛాయకు సరిపడే చీర రంగు, వీటన్నింటికి సూటయ్యేలా నగలు. మీరు కూడా ఇదే సూత్రాన్ని ఫాలో అయిపోండి. మీ స్కిన్ ను డల్ గా లేదా డార్క్ గా కనిపించేలా చేసే రంగులకు దూరంగా ఉండండి. తెలుపు, స్కై బ్లూ, బేబీ పింక్ లాంటి లేత రంగులు పగటి వేళల్లో ధరించడానికి బాగుంటాయి. రాత్రి పూట ఫంక్షన్లకు కాస్త డార్క్ రంగులను ఎంచుకోవాల్సి ఉంటుంది.

ఫెయిర్ స్కిన్ ఉన్నవారికి ఎలాంటి చీరలు బాగుంటాయి?

ఫెయిర్ స్కిన్ ఉన్నవారికి ఓ ప్లస్ పాయింట్ ఏంటంటే.. దాదాపుగా అన్ని రంగులూ వీరికి బాగా నప్పుతాయి. లేత రంగులైనా.. ముదురు రంగులైనా సరే.. మీకు బాగుంటాయి. కానీ పెళ్లి కూతురుగా ప్రత్యేకంగా కనిపించాలి. క్రీం, పీచ్, బట్టర్ ఎల్లో, బేబీ పింక్ రంగుల్లోని జరీ చీరలు మీకు బాగుంటాయి. అలాగే మీరు వేసుకునే మేకప్ కూడా చాలా సింపుల్ గా ఉండాలి. అప్పుడే మీరు మరింత అందంగా మెరిసిపోతారు.

Advertisements

డస్కీ కాంప్లెక్షన్ ఉన్నవారికి ఎలాంటి చీరలు బాగుంటాయి?

డస్కీ స్కిన్ ఉన్నవారికి బ్రైట్ కలర్స్లో ఉన్న చీరలు బాగుంటాయి. ఆరెంజ్, రాయల్ బ్లూ, పింక్ రంగులు బాగుంటాయి. అలాగే విభిన్నరంగుల కాంబినేషన్ కూడా ప్రయత్నించవచ్చు. మీకు మెరూన్ మరియు గ్రీన్ కలర్ కాంబినేషన్లో ఉన్నచీరలు చాలా బాగుంటుంది. సింపుల్ గా కనిపించాలనుకుంటే.. న్యూట్రల్ కలర్స్ ఎంచుకుంటే బాగుంటుంది. చీర రంగుకి తగ్గ నగలు కూడా పెట్టుకుంటే.. మీరు సూపర్ గా కనిపిస్తారు.

బాడీటైప్ బట్టి చీర ఎలా ఎంపిక చేసుకోవాలో ఇక్కడ క్లిక్ చేసి చదవండి

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.