డిసెంబర్ 20 పైనే అందరి దృష్టి ఎందుకో మరి..?

గత కొంత కాలంగా టాలీవుడ్ బాక్సాఫీస్ దగ్గర సందడి తగ్గింది. వచ్చిన సినిమాలు వచ్చినట్టే వెళ్లాయి తప్ప.. కాసులు తెచ్చినవే లేవు. అయితే ఇప్పుడు సీజన్ మారింది. పండగలు దగ్గర పడటంతో వరుసగా సినిమాలు రిలీజ్ కి రెడీ అవుతున్నాయి. పెద్ద సినిమాలు సంక్రాంతి బరిలోకి దిగడంతో.. మధ్య స్థాయి సినిమాలకు పెద్ద అప్షన్స్ లేవు. క్రిస్మస్, న్యూ ఇయర్ ని టార్గెట్ చేస్తూ నాలుగు సినిమాలు డిసెంబ‌రు 20న రిలీజ్ అవుతున్నాయి. బాలయ్య రూల‌ర్‌, సాయిధరమ్ తేజ్ ప్ర‌తిరోజూ పండ‌గే, కార్తీ దొంగ, సల్మాన్ ఖాన్ దబాంగ్ 3 సినిమాలు బాక్సాఫీస్ వద్ద తలపడబోతున్నాయి.

బాలకృష్ణ – కె.ఎస్‌.ర‌వికుమార్ కాంబినేషన్ లో వస్తున్నచిత్రం “రూలర్”. ఎన్టీఆర్‌ బ‌యోపిక్ తో చేతులు కాల్చుకున్న బాలయ్య మరోసారి మాస్ మసాలా ఎంటర్టైనర్ తో రాబోతున్నాడు. అయితే ఇప్పటికే రిలీజ్ అయిన టీజర్ కి మిశ్రమ స్పందన వచ్చింది. ముఖ్యంగా బాలకృష్ణ పోలీస్ గెటప్ ఎబ్బెట్టుగా ఉందని ట్రోల్ కూడా చేశారు. అయితే ఎక్కువ థియేట‌ర్లలో రిలీజ్ అవుతుండటంతో ఓపెనింగ్స్ కి ఢోకా లేదు.

Advertisements

ఇక ఆరు వరుస ప్లాప్స్ తర్వాత సాయిధరమ్ తేజ్ కు “చిత్రలహరి” ఉపశమనం ఇచ్చింది. అయితే హిట్ కొట్టాడని చెప్పలేని పరిస్థితి. దీంతో ఫ్యామిలీ సినిమాలకు మారిన డైరెక్టర్ మారుతీనే నమ్ముకుని ప్ర‌తిరోజూ పండ‌గే చేశాడు. మారుతికి కూడా శైలజా రెడ్డి అల్లుడు నిరాశనే మిగిల్చింది. దీంతో ఇద్దరికీ హిట్ కొట్టాల్సిన అవసరం ఉంది. భారీ తారాగణంతో గీతా ఆర్ట్స్ నిర్మించిన ఈ చిత్రంపై మంచి అంచనాలే ఉన్నాయి.

Advertisements

ఖైదీతో సూపర్ హిట్ కొట్టిన కార్తీ.. రెండు నెలలలోనే మళ్లీ “దొంగ” అంటూ వస్తున్నాడు. జ్యోతిక- కార్తీ అక్కాతమ్ముల్లుగా నటించారు. దృశ్యం వంటి థ్రిల్లర్ ఇచ్చిన జోసెఫ్ ఈ చిత్రానికి డైరెక్టర్ కావడంతో డబ్బింగ్ సినిమా అయినా మంచి అంచనాలే ఉన్నాయి. ఇక నగరాల్లో, మల్టీప్లెక్స్ ల్లో సత్తా చాటడానికి ‘దబాంగ్ 3’ తో సల్మాన్ రానున్నాడు. దబాంగ్ సిరీస్ మంచి హిట్ కావడం తో.. హిందీలో వసూళ్ల వర్షం కురిసే అవకాశం ఉంది. దీంతో ఏ రకంగా చూసినా బాక్సాఫీస్ అదిరిపోవడం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.