వరల్డ్‌ ఫేమస్‌ లవర్‌ లైన్ లో పడ్డాడు!

ప్రయోగాలు చేయడంలో విజయ్‌ దేవరకొండ ఎప్పుడూ ముందుంటాడు. డిఫ‌రెంట్ కాన్సెప్ట్ చిత్రాల‌తో అన్నివ‌ర్గాల‌ ప్రేక్ష‌కుల‌కు అతి తక్కువ కాలంలోనే బాగా దగ్గరయ్యాడు. ‘ డియర్‌ కామ్రేడ్‌ ’ సినిమాతో నిరాశపరిచిన ఈ స్టార్.. ఇప్పుడు ‘ వరల్డ్‌ ఫేమస్‌ లవర్‌ ’ అంటూ వస్తున్నాడు. ఈ సినిమాలో రాశీఖన్నా, ఐశ్వర్యా రాజేష్‌, కేథరిన్‌ థెరిసా, ఇసాబెల్లెలు హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమాకు ‘వరల్డ్‌ ఫేమస్‌ లవర్‌’ టైటిల్‌ను ఫిక్స్‌ చేసినప్పుడు.. ఇదేం సినిమా రా బాబూ అని అందరూ పెదవి విరిచారు. తెలుగు సినిమాకి ఇంగ్లీష్ టైటిల్ ఏంటి అని కూడా కొందరు అభిప్రాయపడ్డారు. ముఖం నిండా రక్తపు మరకలతో సీరియస్‌గా చూస్తున్న విజయ్‌ ఫస్ట్‌ లుక్‌ పోస్టర్‌కు కూడా అంతంత మాత్రం గానే స్పందన వచ్చింది. ఇంతలో విజయ్ దేవరకొండ- పూరి జగన్నాధ్ కాంబినేషన్ లో “ఫైటర్” సినిమా అనౌన్స్ చేయడంతో వరల్డ్‌ ఫేమస్‌ లవర్‌ను ఎవరు పెద్దగా పట్టించుకోలేదనే చెప్పాలి.

తాజాగా ప్రమోషన్‌ కార్యక్రమాలు ప్రారంభించిన యూనిట్.. నాలుగు రోజుల్లో నలుగురు హీరోయిన్స్ ఫస్ట్ లుక్స్ ని రిలీజ్ చేసింది. వీటికి మంచి టాక్ రావడంతో సినిమా ఒక్కసారిగా వెలుగులోకి వచ్చేసింది. ఇందులో ఐశ్వర్య రాజేష్ కు శీనయ్యగా, క్యాథరిన్‌కు శ్రీనుగా, ఇజాబెల్లె, రాశీ ఖన్నాలకు గౌతమ్‌గా విజయ్‌ దేవరకొండ కనిపించనున్నాడు. ఈ నాలుగు లుక్స్‌లో విజ‌య్ డిఫ‌రెంట్‌గా క‌న‌ప‌డుతున్నాడు. నాలుగు గెటప్స్‌లో కనపడటానికి, వేర్వేరు పేర్లతో పిలవడానికి గల కారణాలు మాత్రం ఇప్పటికీ రహస్యమే. ఈ సినిమా కోసమే రాశీఖన్నా తొలిసారి తెలుగులో డబ్బింగ్‌ చెబుతుండటం విశేషం. జ‌న‌వ‌రి 3న సినిమా టీజ‌ర్ రానుంది. వేలంటెన్స్ డే సంద‌ర్భంగా ఫిబ్ర‌వ‌రి 14న సినిమాను విడుద‌ల కానుంది. ఈ నాలుగు రోజుల్లో సినిమాకు వచ్చిన బజ్ చూస్తుంటే.. మొత్తానికి వరల్డ్‌ ఫేమస్‌ లవర్‌ లైన్ లో పడ్డట్టే అనిపిస్తోంది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.