రాశి ఖన్నా పనే బాగుంది..!

దక్షిణాదిలో దూసుకెళ్తున్న హీరోయిన్స్ లో రాశి ఖన్నా ఒకరు. ‘ఊహలు గుసగుసలాడే’ సినిమాతో కెరీర్ స్టార్ట్ చేసిన ఈ భామ.. స్టార్ హీరోయిన్ గా ఎదగడానికి చాలా టైమే పట్టింది. కెరీర్‌ స్టార్టింగ్‌లో బొద్దుగా ఉన్న రాశీ ఖన్నా.. రెండేళ్ల పాటు కష్టపడి ఇప్పుడు స్లిమ్‌గా మారిపోయింది. తొలి ప్రేమ సినిమాలో రాశి నటనకు మంచి మార్కులు కూడా పడ్డాయి. అందానికి అభినయం తోడవ్వడంతో ఇప్పుడు పెద్ద ఆఫర్స్ కూడా రాశిని వరిస్తున్నాయి. గత వారం రిలీజ్ అయిన ‘వెంకీ మామ’ టాక్ తో సంబంధం లేకుండా వసూళ్ల వర్షం కురిపిస్తోంది. ఇక ఈ వారం రిలీజ్ కానున్న ‘ప్రతి రోజూ పండగే’ పై మంచి అంచనాలే ఉన్నాయి.

Advertisements

రాశి ఖన్నాకు యాక్టింగ్ తో పాటు సింగింగ్ టాలెంట్ కూడా ఉన్న విషయం తెలిసిందే. ఇప్పటి వరకు నాలుగు సినిమాల్లో పాటలు పాడిన ఈ అమ్మడు.. మరోసారి గొంతు సవరించింది. ప్రతిరోజూ పండగేలో రాశి పాడిన ‘యు ఆర్ మై హై’ సాంగ్ ఒక్కసారిగా హైలైట్ అయింది. ఇందులో రాజమండ్రికి చెందిన టిక్‌ టాక్‌ సెలబ్రిటీ ఏంజిల్‌ అర్ణా పాత్ర పోషిస్తోంది. దీని తర్వాత విజయ్ దేవరకొండ సరసన వరల్డ్‌ ఫేమస్‌ లవర్‌లో నటిస్తోంది. ఈ సినిమాలో రాశీఖన్నా తన పాత్రకు తానే డబ్బింగ్ చెప్పుకోవడం విశేషం. ఒక పక్క యాక్టింగ్, మరో పక్క సింగింగ్, డబ్బింగ్ వంటి టాలెంట్లతో రాశి దూసుకెళ్తోంది. ప్రచార కార్యక్రమాల్లో కూడా చురుగ్గా పాల్గొంటుండటంతో నిర్మాతలు కూడా రాశి వైపు మొగ్గు చూపుతున్నారు. వరుస ఆఫర్స్ అందుకుంటున్న రాశి ఖన్నా పనే బాగుందని ఇండస్ట్రీ వర్గాలు అనుకుంటున్నాయి.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.