దిల్ రాజు లెక్క మళ్లీ తప్పింది!

టాలీవుడ్ బడా నిర్మాత దిల్ రాజు కి మంచి జడ్జిమెంట్ ఉందని పేరు. స్టోరీ విని హిట్టా .. ఫట్టా తేల్చేయగలడు అని ఇండస్ట్రీ జనాలు చెబుతుంటారు. అయితే ఆయన ఖాతాలో కూడా ప్లాపులు లేకపోలేదు. అయితే ఒకే హీరోతో రెండు సార్లు చేతులు కాల్చుకోవడమే ఇక్కడ విషయం. ఉయ్యాలా జంపాల, సినిమా చూపిస్తా మావ, కుమారి 21 ఎఫ్ సినిమాలతో హ్యాట్రిక్ హిట్లను ఖాతాలో వేసుకున్నాడు రాజ్ తరుణ్. అయితే ఆ తర్వాత కాలం కలిసి రాక డల్ అయ్యాడు. వీరి ఇద్దరి కాంబినేషన్లో ఏడాది క్రితం ‘లవర్’ అనే సినిమా వచ్చింది. బాక్సాఫీస్ దగ్గర ఇది భారీగా ప్లాప్ అయింది. రాజ్ తరుణ్ మార్కెట్ కి మించి ఖర్చు పెట్టాం అని దిల్ రాజు వ్యాఖ్యలు చేశాడు. అప్పట్లో ఇవి టాక్ అఫ్ ది ఇండస్ట్రీ అయ్యాయి.

అయితే ఏం జరిగింది తెలియదు కానీ మళ్లీ ఈ ఇద్దరు కలిసి ‘ఇద్దరి లోకం ఒకటే’ సినిమా చేశారు. షాలినీ పాండే హీరోయిన్‌గా నటించింది. సాధారణంగా దిల్ రాజు సినిమా అంటే ప్రమోషన్స్ పీక్స్ లో ఉంటుంది. కానీ ఇద్దరి లోకం ఒకటే సినిమా వస్తుంది అని చాలా మందికి తెలియలేదు. దీంతో పెద్దగా బజ్ కూడా రాలేదు. ఇక చూసిన కొంత మంది కూడా నెగెటివ్ రివ్యూస్ ఇవ్వడంతో సినిమా ప్లాప్ టాక్ మూటకట్టుకుంది. రాజ్ తరుణ్ ఇమేజ్ కి ఏ మాత్రం సరిపోని కథకు స్లో నెరేషన్ కూడా తోడైంది అని అంటున్నారు. ఫైనల్ రష్ చూసిన దిల్ రాజు సినిమా మీద ఆశలు వదులుకున్నాడు అని కొందరంటే, ఏవో ఆబ్లిగేషన్స్ వల్లే ఈ సినిమా తీసి ఉంటాడని మరికొందరు విమర్శిస్తున్నారు. ఏదేమైనప్పటికీ హిట్ కోసం చూస్తున్న రాజ్ తరుణ్ కి నిరాశే మిగలగా, దిల్ రాజు లెక్క మరోసారి తప్పింది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.