మత్తు వదిలించారు

టాలీవుడ్ కొత్తదనం దిశగా అడుగులు వేస్తోంది. మూస చిత్రాలను మన ప్రేక్షకులు మొహమాటం లేకుండా పక్కన పెట్టేస్తున్నారు. ఎంత పెద్ద స్టారైనా నిర్ధాక్షిణ్యంగా పక్కన పడేస్తున్నారు. ఇదే సమయంలో కథలో ఏ మాత్రం కొత్తదనం ఉన్నా.. పట్టం కట్టేస్తున్నారు. సంగీత ద‌ర్శ‌కుడు కీర‌వాణి చిన్న కొడుకు శ్రీసింహా హీరోగా నటించిన ‘మ‌త్తు వ‌ద‌ల‌రా’ చిత్రంతో ఈ విషయం మరోసారి స్పష్టం అయింది. ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ మైత్రి మూవీ మేక‌ర్స్.. క్లాప్ ఎంట‌ర్‌టైన్‌మెంట్‌తో క‌లిసి వినూత్న కథాంశంతో ఈ సినిమాను తెరకెక్కించింది. ఇప్పటికే సింగర్ గా గుర్తింపు తెచ్చుకున్న కాలభైరవ సంగీతం అందించాడు. తెలుగు పరిశ్రమకి మరో యువ దర్శకుడు రితేష్ రానా ను ఈ సినిమా అందించింది.

శ్రీమంతుడు, జనతా గ్యారేజ్, రంగస్థలం సినిమాలతో హ్యాట్రిక్ కొట్టిన మైత్రి మూవీ మేకర్స్ ఆ తర్వాత చతికిల పడింది. సవ్య సాచి, అమర్ అక్బర్ ఆంథోనీ, డియర్ కామ్రేడ్ చిత్రాలు ఈ బ్యానర్ కి చేదు జ్ఞాపకాన్ని మిగిల్చాయి. దీంతో పెద్ద సినిమాల నుంచి చిన్న బ్రేక్ తీసుకుని కేవలం 2.1 కోట్ల బడ్జెట్ తో ‘మ‌త్తు వ‌ద‌ల‌రా’ను నిర్మించింది. ప్రచార కార్యక్రమాలను కూడా వినూత్నంగా ప్లాన్ చేసి సక్సెస్ కొట్టింది. జూనియర్‌ ఎన్టీఆర్‌ చేతుల మీదుగా ఫస్ట్ లుక్ విడుదల చేసిన చిత్ర బృందం.. తర్వాత కూడా ప్రముఖుల ట్వీట్స్ తో హైప్ వచ్చేలా చూసింది. విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ కూడా డైరెక్టర్ బృందంతోనే పూర్తి చేయించారు. అలా ఖర్చును అదుపులో పెట్టారు. కీరవాణి కుమారులతో పాటు హాస్య నటుడు సత్య, డైరెక్టర్ రానా లకు ఈ సినిమా మంచి గుర్తింపు తీసుకు రానుంది. ఇక మార్నింగ్ షోస్ కి థియేటర్స్ దగ్గర పెద్దగా సందడి కనిపించలేదు. అయితే పాజిటివ్ టాక్ రావడంతో మధ్యాహ్నం నుంచి పుంజుకుంది. తక్కువ థియేటర్స్ లో రిలీజ్ అయినా ఈ సినిమాకు.. నేటి నుంచి షోస్ పెరగనున్నాయి. ఎలా చూసిన మత్తు వదలరా సినిమా బాక్సాఫీస్ మత్తు వదిలించడం ఖాయమే.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.