మంచోడికి కొంచెం కష్టం.. కొంచెం ఇష్టం

‘118’ తో ఓ మోస్తరు హిట్ కొట్టాడు నందమూరి కల్యాణ్‌రామ్‌. పటాస్ తర్వాత సక్సెస్ కోసం ఈ నందమూరి హీరో నాలుగేళ్లు ఎదురు చూడాల్సి వచ్చింది. ఆ ఎదురు చూపులకు చుక్క పెడుతూ 118 ఉపశమనం ఇచ్చింది. అయితే పెద్ద హిట్ పై కన్నేసిన కళ్యాణ్ రామ్ సంక్రాంతికి ‘ఎంత మంచివాడవురా’ అంటూ వస్తున్నాడు. కళ్యాణ్ రామ్ కెరీర్ లో పూర్తి కుటుంబ కథాచిత్రాన్ని చేయలేదనే చెప్పాలి. ఇప్పుడు ఆ లోటును ఎంత మంచివాడవురా తో తీర్చాలని భావిస్తున్నాడు. ఇందులో మెహరీన్‌ హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. ‘శతమానం భవతి’ తో జాతీయ అవార్డు అందుకున్న వేగేశ్న సతీష్‌ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. అయితే శతమానం భవతి తర్వాత వచ్చిన శ్రీనివాస కళ్యాణం ఈ డైరెక్టర్ కి కొంత బ్యాడ్ నేమ్ తీసుకొచ్చింది. దీంతో వీళ్లద్దరికి ఈ సినిమా కీలకం కానుంది.

Advertisements

సంక్రాంతి రేసులో ఉన్నఈ సినిమా దర్బార్, సరిలేరు నీకెవ్వరు, అల వైకుంఠపురములో వంటి బడా చిత్రాల నుంచి తీవ్రమైన పోటీ ఎదుర్కోనుంది. ఒకవేళ ఈ చిత్రాలు హిట్ కొడితే ‘ఎంత మంచివాడవురా’ కు తగినన్ని థియేటర్స్ దొరకడం కష్టమవుతుంది. ఇప్పటికే ఈ సినిమా బడ్జెట్ అంచనాలు మించిందని కూడా అంటున్నారు. కళ్యాణ్ రామ్ కి శాటిలైట్, డిజిటల్ రైట్స్ మార్కెట్ తక్కువ కాబట్టి బాక్సాఫీస్ వసూళ్లపైనే సినిమా భవిష్యత్ ఆధారపడింది. ఇక మంచి విషయం ఏంటంటే.. ఇటీవల ఫ్యామిలీ సినిమాలకు మంచి ఆదరణ లభిస్తోంది. వెంకీ మామ, ప్రతి రోజు పండగే చిత్రాల విషయంలో ఇదే జరిగింది. యావరేజ్ టాక్ తో మంచి వసూళ్లు రాబట్టుకున్నాయి. ఇక పండగ టైం లో రావడం వల్ల ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్ ఇటు వంటి చిత్రాలకు మొగ్గు చూపే అవకాశం ఉంది. టైటిల్ కి తగ్గట్టే కళ్యాణ్ రామ్ కి నిజ జీవితంలో మంచోడనే పేరు ఉంది. మరి మంచోడు ఏ రేంజ్ మెప్పిస్తాడో చూడాల్సిందే.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.