నాగశౌర్యలో ఈ టాలెంట్ కూడా ఉందా?

ఛలో సినిమాతో బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ కొట్టాడు యువ హీరో నాగశౌర్య. అయితే తర్వాత అదే జోరు కొనసాగించలేక పోయాడు. కణం, నర్తనశాల, అమ్మమ్మగారిల్లు సినిమాలు నిరాశనే మిగిల్చాయి. ‘ఓ బేబీ’లో ప్రత్యేక పాత్రలో కనిపించినా.. ఆ సినిమా ఈ హీరో కెరీర్ కి ఏ మాత్రం ప్లస్ అవ్వలేదు. దీంతో బ్రేక్ తీసుకుని లుక్ మార్చిన శౌర్య.. సొంత బ్యానర్‌ ఐరా క్రియేషన్స్ పై ‘అశ్వథ్థామ’గా రానున్నాడు. శుక్రవారం టీజర్‌ని విడుదల చేశారు. ఎక్కువగా సాఫ్ట్ రోల్స్ లోనే కనిపించిన ఈ హీరో.. ఈసారి రఫ్ లుక్ ఎంచుకున్నాడు. టీజర్ ని బట్టి పూర్తి యాక్షన్ కథాంశం అని అర్ధమవుతోంది.

టీజ‌ర్ రిలీజ్ కార్యక్రమంలో నాగ శౌర్య కొన్ని ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు. ‘అశ్వథ్థామ’కు కథ రాసిన ఈ హీరో.. పనిలో పనిగా “ఛలో’ కథ కూడా తనదేనని చెప్పి అందర్నీ ఆశ్చర్యపరిచాడు. ఛలో సినిమా టైటిల్స్ పేరు వేసుకోకుండా తప్పు చేశానని అంటున్న ఈ హీరో.. ఈ సారి ఆ తప్పు చేయకూడదనే పేరు వేసుకున్నానని చెబుతున్నాడు. దిల్లీ, ముంబయి నగరాల్లో అమ్మాయిలపై జరిగిన కొన్ని సంఘటనలను బేస్ చేసుకుని అశ్వథ్థామ కథ రాసుకున్నానని చెప్పాడు. తనకు చిన్నప్పటి నుంచి కథలు రాయడం అలవాటు అని జస్టిఫికేషన్ ఇచ్చుకున్నాడు. ఇక్కడ వరకు బాగానే వుంది కానీ.. ఛలో కథ, దర్శకత్వం వెంకీ కుడుముల చేశాడు. ప్రస్తుతం ఈ దర్శకుడు నితిన్ తో భీష్మ చేస్తున్నాడు. భీష్మకి కూడా వెంకీ నే కథ రాశాడు. నాగ శౌర్య వ్యాఖ్యలతో అసలు ఛలో కథ ఎవరిదీ అనే సందేహం ఏర్పడింది. దీనిపై డైరెక్టర్ సైడ్ నుంచి క్లారిటీ వస్తుందేమో చూడాలి. అయితే శౌర్యకి కథ రాసే టాలెంట్ ఉందా అని కూడా కొందరు ఇండస్ట్రీ జనాలు ఆశ్చర్యపోతున్నారు.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.