సూర్య హద్దులు చెరిపేనా..!!

ఈ మధ్య సరైన హిట్లు లేని హీరో సూర్య ‘ఆకాశం నీ హద్దురా’ అంటూ వస్తున్నాడు. గురు సినిమాతో సత్తా చాటిన సుధా కొంగర ఈ సినిమాకు దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఎయిర్ డెక్కన్ వ్యవస్థాపకుడు జీఆర్ గోపినాథ్ జీవితగాథ ఆధారంగా ఈ సినిమాను తెరకెక్కిస్తున్నారు. జీవీ ప్రకాశ్ మ్యూజిక్ అందిస్తున్నారు.అపర్ణ బాలమురళి హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. మోహన్ బాబు, పరేష్ రావల్ కీలక పాత్రలు పోషించారు. ఈ సినిమాలో సూర్య మూడు వేరియేషన్స్ లో కనిపించనున్నాడు. తాజాగా రిలీజ్ అయిన సినిమా టీజర్ ఆకట్టుకుంటోంది. ఈ టీజర్ మోహన్ బాబు వాయిస్ ఓవర్ తో మొదలవుతోంది. ‘‘జేబులో ఆరు వేలు పెట్టుకుని ఏరో‌ప్లేన్ కంపెనీ పెడతానని ఒకడొస్తే.. ఎవడ్రా ఈ వీపీగాడని ఈ లోకం వాడిని చూసి నవ్వింది. పైలెట్ ఆఫీసర్ చంద్రమహేశ్ కనయనమ్’, ‘రతన్ టాటా వాళ్లే ఇక్కడ ఒక ఎయిర్‌లైన్ స్టార్ట్ చేయడం కుదరలేదు. నువ్వెంతయ్యా’ వంటి డైలాగ్స్ ఆసక్తిని పెంచాయి. కలను సాకారం చేసుకోవడానికి కష్టపడే ఎయిర్ ఫోర్స్ ఆఫీసరుగా సూర్య కనిపిస్తున్నాడు.

హీరో సూర్యకు కోలీవుడ్ తో పాటు తెలుగులో కూడా మంచి క్రేజ్ ఉంది. అయితే ఇటీవల సరైన హిట్లు రాకపోవడంతో ఇక్కడ కూడా ఆయన సినిమాలకు ఆదరణ తగ్గింది. సూర్య చివరి హిట్ ’24 ‘. ఆ తరవాత వచ్చిన గ్యాంగ్, ఎన్ జీకే, బందోబస్త్ సినిమాలు ప్రేక్షకులను ఏ మాత్రం ఆకట్టుకోలేకపోయాయి. దీంతో సూర్య కెరీర్ కి ‘ఆకాశం నీ హద్దురా’ చాలా కీలకంగా మారింది. తాజా టీజర్ ని చూస్తే సూర్య ఈసారి హిట్టు కొట్టేలాగే ఉన్నాడు. మార్చ్ చివరిలో సినిమాను రిలీజ్ చేసే అవకాశం ఉంది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.