ఆ సమయంలో భావప్రాప్తి జరిగినట్టు నటిస్తారెందుకు?

సెక్స్.. అంటే కేవలం శారీరక సుఖం కోసం మాత్రమే కాదు.. అది భాగస్వామిపై ఉన్న ప్రేమను కూడా తెలియజేస్తుంది. ఆ సమయంలో భావప్రాప్తి జరిగినట్లు స్త్రీ తన భర్త దగ్గర నటిస్తుంది. ఈ విషయంలో క్లైమాక్స్ కి చేరుకున్నట్టు పురుషుడు కూడా నటిస్తాడు. అసలు ఇలా భాగస్వామి దగ్గర ఎందుకు నటించాల్సి వస్తోంది? దానికి ఏదైనా ప్రత్యేకమైన కారణం ఉందా? ఈ విషయాలన్నీ ఓ సర్వేలో తేలాయి. ఆ సర్వే ప్రకారం 64 శాతం మంది భావప్రాప్తికి చేరుకున్నట్లుగా నటిస్తున్నారట. అలా నటించడానికి గల కారణాలను కూడా వారు ఆ సర్వేలో చెప్పారు. అవేంటో ఇప్పుడు తెలుసుకుందాం..

భాగస్వామిని నిరుత్సాహపరచకుండా..

కలయిక సమయంలో భావప్రాప్తి చెందితేనే.. ఆ ఆనందాన్ని ఆస్వాదించగలుగుతారు. ఒకరిపై మరొకరికి ప్రేమ మరింత పెరుగుతుంది. అయితే ఈ స్థాయికి చాలా తక్కువ సార్లు మాత్రమే చేరుకోగలుగుతారు. అయితే.. తనకు భావప్రాప్తి కలగలేదనే విషయం భర్తకు తెలిస్తే బాధపడతాడని.. లేదా మరో విధంగా ఆలోచిస్తాడనే కారణంతో స్త్రీ నటిస్తుంది. ఆ విషయం తెలిస్తే నిరుత్సాహపడతాడనే ఉద్దేశంతోనే నటిస్తుంది.

సంతృప్తి పరచడానికి

తాను శిఖర స్థాయికి చేరుకున్నాననే సంకేతం ఇవ్వడం ద్వారా భర్తను సంతృప్తి పరచడానికి నటిస్తారు. అలా చేయడం వల్ల అతను మరింత ఉత్సాహంతో, మరింత ఉద్వేగంగా కలయికలో పాల్గొంటాడనే ఆలోచనతోనే ఇలా చేస్తారట. ఈ విషయంలో తన అసంత్రుప్తిని వ్యక్తం చేయడం ద్వారా కాకుండా.. సానుకూలంగా స్పందించడం ద్వారా తన భాగస్వామిని ఈ విషయంలో ప్రోత్సహించే ప్రయత్నం చేస్తారు.

Advertisements

బంధం బలహీనపడకుండా..

భార్యాభర్తల మధ్య అనుబంధం ధ్రుడంగా మారడానికి సెక్స్ ఓ కెటలిస్ట్ లా పనిచేస్తుంది. మరి ఆ కెటలిస్ట్ సరిగా పనిచేయకపోతే.. ఆ ప్రభావం ఆ అనుబంధంపై పడుతుంది. ఈ విషయంలో తన తప్పేమీ లేకపోయినా.. తమ బంధం ఎక్కడ బలహీనపడుతుందో అనే భయంతో భావప్రాప్తికి గురయినట్టు నటిస్తారు.

మరి ఆ స్థాయికి చేరుకోవాలంటే ఏం చేయాలి?

నిజానికి సెక్స్ విషయంలో మహిళ కోరికకు ప్రాధాన్యం లభించదు. ఆమెకు ఇష్టమున్నా.. లేకపోయినా.. ఆ కార్యక్రమంలో భాగం పంచుకోవాల్సి ఉంటుంది. ఆమెకు సంతృప్తి కలగకపోవడానికి ముఖ్యమైన కారణం ఇది. కాబట్టి ఆమె ఇష్టాన్ని గౌరవించండి. అలాగే సెక్స్ లో పాల్గొనే ముందు ఫోర్ ప్లే చేయండి. ఈ విషయంలో కూడా ఆమె ఇష్టానికి ప్రాధాన్యమివ్వండి. ఇలా చేస్తే ఆమెకు నటించాల్సిన అవసరం రాదు.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.