పవన్ హీరోయిన్స్ ఫిక్సయ్యారు..!

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ మళ్లీ సినిమాలపై దృష్టి పెట్టాడు. అజ్ఞాతవాసి తర్వాత పవన్ రాజకీయాల్లో బిజీ కావడంతో .. ఆయన సినిమా వచ్చి రెండేళ్లు కావొస్తుంది. మళ్లీ సినిమాలు చేయడనుకున్న సమయంలో పవన్ కళ్యాణ్.. అందరిని ఆశ్చర్యపరుస్తూ పింక్ తెలుగు రీమేక్ కి ఒప్పుకున్నాడు. హిందీలో అమితాబ్ బచ్చన్ పోషించిన లాయర్ పాత్రను పవన్ చేయనున్నాడు. దీంతో ఫ్యాన్స్ ఆనందానికి అవధులు లేకుండా పోయింది. ఇటీవల ప్రారంభమైన షూటింగ్ లో పవన్ కళ్యాణ్ పాల్గొన్నాడు. లీక్ అయిన చిత్రాలు, వీడియోలు నెట్లో హల్ చల్ కూడా చేశాయి. ఈ సినిమాకు ‘లాయర్ సాబ్’ అన్న టైటిల్ ను పరిశీలిస్తున్నారు. వేణు శ్రీరామ్ డైరెక్టర్. బోనీకపూర్‌- దిల్ రాజు నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాకు థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. తాజాగా ఇందులో హీరోయిన్స్ ను చిత్రబృందం ఖరారు చేసిందని సమాచారం. అంజలి, నివేదా థామస్‌, అనన్య నాగళ్ల కీలక పాత్రలు పోషించనున్నారు. హిందీ లో తాప్సీ చేసిన క్యారెక్టర్ ను అంజలి చేయనుంది. మల్లేశం తో మెప్పించిన తెలుగమ్మాయి అనన్య నాగళ్ల కు ఈ సినిమాతో మంచి అవకాశం లభించింది. ఈ సినిమాతో పాటే క్రిష్ డైరెక్షన్ లో మరో సినిమాను పవన్ కళ్యాణ్ పట్టాలెక్కిస్తున్నాడు. పవన్‌ జోడిగా ‘కంచె’ ఫేమ్‌ ప్రగ్యా జైస్వాల్‌ను ఎంపికైనట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. చారిత్రక నేపథ్యంతో తెరకెక్కనున్న ఈ సినిమాలో పవన్ దొంగగా కనిపించనున్నాడు. మొత్తానికి పవన్ రీఎంట్రీ ఫ్యాన్స్ ను మాత్రం ఖుషి ఖుషి చేస్తోంది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.