నాగ‌శౌర్య కష్టానికి ప్రతిఫలం దక్కేనా?

ఛలో సినిమాతో బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ కొట్టాడు యువ హీరో నాగశౌర్య. అయితే ఆ తర్వాత అదే జోరు కొనసాగించలేకపోయాడు. కణం, నర్తనశాల, అమ్మమ్మగారిల్లు సినిమాలు నిరాశనే మిగిల్చాయి. ‘ఓ బేబీ’ సినిమాలో ప్రత్యేక పాత్రలో కనిపించినా.. ఈ హీరో కెరీర్ కి ఏ మాత్రం ప్లస్ అవ్వలేదు. దీంతో బ్రేక్ తీసుకుని లుక్ మార్చిన శౌర్య.. సొంత బ్యానర్‌ ఐరా క్రియేషన్స్ పై ‘అశ్వథ్థామ’గా వస్తున్నాడు. ఇటీవల రిలీజ్ చేసిన ట్రైలర్ కు మంచి రెస్పాన్స్ వస్తోంది. ‘ఎటు వెళ్లినా మూసుకుపోతున్న దారులు.. ఒకరితో ఒకరికి సంబంధం లేని వ్యక్తులు.. వేట కుక్కలాగా వెంటపడే జాలర్లు.. శకుని లాంటి ఒక ముసలోడు.. వీళ్లందర్నీ ఒకేస్టేజ్ మీద ఆడిస్తున్న ఆ సూత్రధారి ఎవరు’? అంటూ ట్రైలర్ చాలా ఇంటెన్స్ గా ఉంది.
ఈ సినిమా కోసం నాగశౌర్య చాలా ఎఫర్ట్ పెట్టాడు. కెరీర్ లో ఎక్కువగా సాఫ్ట్ రోల్స్ లోనే కనిపించిన ఈ హీరో.. ఈసారి రఫ్ లుక్ ఎంచుకున్నాడు. అశ్వథ్థామ సినిమాకు స్వయంగా కథను కూడా అందించాడు. ముఖ్యంగా ప్రీ రిలీజ్ ఫంక్షన్లో శౌర్య స్పీచ్ అందర్నీ ఆకట్టుకుంది. ఛలో సినిమా తర్వాత చేసిన తప్పులను ఒప్పుకున్నఈ హీరో.. భవిష్యత్ లో చెత్త సినిమాలు చేయనని ప్రామిస్ చేశాడు. అశ్వథ్థామ సినిమాకు బాగా కనెక్ట్ అయ్యానని.. అందుకే టాటూ కూడా వేయించుకున్నానని అందరికి చూపించాడు. ఈ శుక్రవారం విడుదల కాబోతున్న ఈ క్రైమ్ థ్రిల్లర్ నాగశౌర్య కష్టాన్ని ప్రతిఫలం అందిస్తుందో లేదో చూడాలి.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.