రవితేజ నాలుగేసుకున్నాడు!

టాలీవుడ్ లో స్వయంకృషితో ఎదిగిన హీరోల్లో రవితేజ ఒకడు. ఎంత పెద్ద హీరోకైనా కష్టాలు తప్పవన్నట్టు.. ఇప్పుడు మాస్ మహారాజాకు బ్యాడ్ టైం నడుస్తోంది. ఏ సినిమా తీసిన ఈ హీరోకు అపజయమే పలకరిస్తుంది. సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ లో ‘రాజా ది గ్రేట్’ తో మంచి హిట్ కొట్టిన రవితేజ, ఆ తర్వాత చతికిలపడ్డాడు. టచ్‌ చేసి చూడు, నేల టిక్కెట్టు, అమర్‌ అక్బర్‌ ఆంథోనీ ఘోరంగా నిరాశపరిచాయి. ఈ ప్లాపుల వల్ల మార్కెట్ కూడా భారీగా పడిపోయింది. దీంతో ఎన్నో ఆశలు పెట్టుకుని చేసిన ‘డిస్కోరాజా’ కూడా నిరాశనే మిగిల్చింది. ఇలా వరుసగా నాలుగు డిజాస్టర్స్ ను ఖాతాలో వేసుకున్నాడు రవితేజ. డిస్కోరాజా సినిమా మొదటి వారం ప్రపంచవ్యాప్తంగా 7.50 కోట్ల షేరును వసూలు చేసింది. ఈ సినిమా హక్కులు 18 కోట్లకు అమ్ముడుపోగా, ఇప్పటి వరకు 40 శాతం మాత్రమే రికవరీ చేయగలిగింది. డిస్కో రాజాకు మంచి ఓపెనింగ్స్ వచ్చినప్పటికీ.. రెండో రోజు నుంచి డీలాపడింది. ఇక సోమవారం నాటికి చాలా సెంటర్స్ లో అద్దె ఖర్చులు కూడా రాలేదని అంటున్నారు.

ఒకప్పుడు మినిమం గ్యారంటీ హీరోగా ఉన్న రవితేజ పరిస్థితి ఇప్పుడు కష్టంగానే ఉంది. గత నాలుగు సినిమాలు నిర్మాతలు, డిస్ట్రిబ్యూటర్స్ కి భారీ నష్టాలనే మిగిల్చాయి. ఇందులో నేల టికెట్, డిస్కో రాజా తీసిన రామ్ తాళ్లూరి ఆర్థికంగా దెబ్బతిన్నాడు. దీంతో రవితేజ రెమ్యూనరేషన్ లో కొంత వెనక్కి ఇచ్చి ఆదుకోవాల్సి ఉంది. ఇక రవితేజ నెక్స్ట్ ప్రాజెక్ట్స్ విషయంలో చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకోవాల్సిన అవసరం కూడా ఉంది. ప్రస్తుతం గోపీచంద్ మలినేని డైరెక్షన్ లో ‘క్రాక్’ సినిమా చేస్తున్నాడు. సమ్మర్ కి రానున్న ఈ సినిమా లో రవితేజ పోలీస్ గా కనిపించనున్నాడు. తమిళ్ లో విజయ్ సేతుపతి హిట్ సినిమా “సేతుపతి” కి ఇది దగ్గరగా ఉంటుంది అని అంటున్నారు. రవితేజ పోలీసుగా నటించిన సినిమాలు మంచి సక్సెస్ సాధించాయి. ఈ సినిమాతో మాస్ రాజా హిట్ల కొరత తీరాలని ఆశిద్దాం.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.