వ‌రల్డ్ ఫేమ‌స్ ల‌వ‌ర్ ట్రైల‌ర్‌: లవ్, రొమాన్స్, బ్రేకప్, లైఫ్

విజయ్ దేవరకొండ కొత్త సినిమా ‘వరల్డ్ ఫేమస్ లవర్ ‘ ట్రైలర్ వచ్చేసింది. యూత్ లో మంచి ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ఉన్న విజయ్ మరోసారి తనదైన మార్క్ చూపించాడు. ట్రైలర్లో మధ్య తరగతి భర్తగా, సింగరేణి కార్మికుడిగా, బైక్ రేసర్ గా, భగ్న ప్రేమికుడిగా మంచి వేరియేషన్స్ చూపించాడు. ‘ఈ ప్రపంచంలో నిస్వార్ధమైనది ఏమైనా ఉందంటే అది ప్రేమ ఒకటే. ఆ ప్రేమలో కూడా నేను అనే రెండక్షరాలు ఒక సునామీని రేపగలవు’ అంటూ ట్రైలర్ మొదలైంది. ఇందులో గౌతమ్ క్యారక్టర్ కొంచెం అర్జున్ రెడ్డి కి దగ్గరగా ఉంది. భార్య‌తో, ప్రేయ‌సితో, భాగస్వామి, బాస్‌తో.. వివిధ దశల్లో గౌతమ్ ప్రేమ కనిపిస్తుంది. ఇందులో ఐశ్వర్య రాజేష్ కు శీనయ్యగా, క్యాథరిన్‌కు శ్రీనుగా, ఇజాబెల్లె, రాశీ ఖన్నాలకు గౌతమ్‌గా విజయ్‌ దేవరకొండ కనిపించనున్నాడు. ఈ నాలుగు లుక్స్‌లో విజ‌య్ డిఫ‌రెంట్‌గా క‌న‌ప‌డుతున్నాడు. కొన్ని కొన్ని సీన్స్ లో మాత్రం అర్జున్ రెడ్డిని తలపిస్తున్నాడు. సినిమాలో హీరోయిన్స్ కి కూడా మంచి వెయిట్ ఉన్న పాత్రలు దక్కినట్లే ఉన్నాయి. ఒక క్యారెక్టర్‌లో పక్కా తెలంగాణ యాసలో విజయ్ మాట్లాడాడు. ‘‘మీ ఆడోళ్లకి అస్సలు ఆగదానే.. బట్టగొంటే ఒంటిమీద ఏసుడేనా’’ అని ఐశ్వర్య రాజేష్ తో చెప్పే డైలాగ్ ఆకట్టుకుంది.
పెళ్లి చూపులు, అర్జున్‌ రెడ్డి, మహానటి, గీత గోవిందం, టాక్సీవాలా సినిమాలతో వరుస హిట్లు కొట్టిన విజయ్ దేవరకొండకి.. డియర్ కామ్రేడ్ తీవ్ర నిరాశనే మిగిల్చింది. దీంతో మళ్లీ హిట్ అందుకోవాలనే కసితో ఈ సినిమా చేశాడు. హీరోయిన్స్ తో విజయ్ రొమాన్స్, రాశీ ఖన్నా లిప్‌లాక్, బెడ్ రూం సన్నివేశాలు, బోల్డ్ డైలాగ్స్ గోపి సుందర్ సంగీతం యూత్ ని మెప్పించేలా ఉన్నాయి. వేలంటెన్స్ డే సంద‌ర్భంగా ఫిబ్ర‌వ‌రి 14న సినిమాను విడుద‌ల కానుంది. ఈ సినిమా తర్వాత పూరి జగన్నాధ్ డైరెక్షన్లో విజయ్ ‘ఫైటర్’ చేయనున్నాడు.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.