విజయ్ దేవరకొండ గురించి ఎవరికీ తెలియని 7 విషయాలు..

రౌడీ విజయ్ దేవరకొండ.. కుర్రతరం హీరోల్లో ఫ్యాన్ పాలోయింగ్ బాగా ఎక్కువ ఉన్న నటుడు. స్మార్ట్ గా, షార్ప్ గా ఉండే ఈ రౌడీని ఇష్టపడనివారు ఉండరంటే అతిశయోక్తి కాదేమో. స్టార్ స్టేటస్ రావడానికి ఈ రౌడీకి చాలా కాలమే ఎదురు చూడాల్సి వచ్చింది. అయితేనేం.. అర్జున్ రె డ్డి సినిమా తర్వాత తెలుగు రాష్ట్రాల్లో మాత్రమే కాకుండా.. దేశమంతా అభిమానులను సంపాదించుకున్నాడు. ఈ మధ్యే నిర్మాతగానూ మారాడు. అయితే విజయ్ గురించి అతి తక్కువ మందికి మాత్రమే తెలిసిన కొన్ని విషయాలను ఇప్పుడు తెలుసుకుందాం.

1. విజయ్ దేవరకొండ తండ్రి పేరు దేవరకొండ గోవర్థన రావు. ఈయన టెలివిజన్ డైరెక్టర్. బహుశా ఆయన వల్లనే మన రౌడీకి కూడా కళలపై ఆసక్తి పెరిగి ఉంటుంది.

2. చదువు పూర్తయిన తర్వాత విజయ్ ఓ థియేటర్ గ్రూప్ సూత్రధార్ లో చేరాడు. అక్కడే దేవరకొండ నటనా ప్రస్థానం మొదలైంది. కానీ సినిమాల్లో మొదటి అవకాశం మాత్రం 2011లో వచ్చింది.

3. పెళ్లి చూపులు సినిమా తర్వాతే మనకు విజయ్ దేవరకొండ గురించి బాగా తెలుసు. కానీ.. అంతకు ముందు క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్ గా చేశాడు. విజయ్ మొదటి సినిమా నువ్విలా. ఆ తర్వాత లైఫ్ ఈజ్ బ్యూటీఫుల్ సినిమాలోనూ ఓ చిన్న పాత్రలో కనిపిస్తాడు. ఎవడే సుబ్రమణ్యం సినిమాలో విజయ్ చేసిన రిషి పాత్ర తనకు మంచి పేరు తీసుకొచ్చింది.

4. పెళ్లిచూపులు విజయ్ కు మంచి గుర్తింపు తీసుకొస్తే.. అర్జున్ రెడ్డి మాత్రం ఓవర్ నైట్లో విజయ్ ను స్టార్ గా మార్చేసింది. ఈ సినిమాతో అన్ని భాషల్లోనూ విజయ్ కు అభిమానులు పెరిగారు. ఈ సినిమాకు ఫిలింఫేర్ అవార్డ్ కూడా అందుకున్నాడు.

5. విజయ్ దేవరకొండ ఓ షార్ట్ ఫిలింను కూడా డైరెక్ట్ చేశాడు. మేడమ్ మీరేనా దాని టైటిల్. ఓ ఐదు గంటల్లో ఈ షార్ట్ ఫిలిం పూర్తి చేసేశాడట రౌడీ. దర్శకత్వం అంటే ఇష్టం ఉన్నప్పటికీ ప్రస్తుతానికి మాత్రం నటనపైనే ఫోకస్ చేశాడు.

6. రౌడీ చిన్నప్పుడు మ్యూజిక్ కూడా నేర్చుకున్నాడట. కాకపోతే క్రికెట్ కి, సంగీతానికి సమయం కేటాయించడం కుదరక సంగీతాన్ని వదిలేశాడట. అన్నట్టు గీతగోవిందంలో.. వాట్ ది వాట్ ది ఎఫ్ఫూ అంటూ విజయ్ పాడిన పాట మీకు గుర్తుంది కదా. అది మాత్రమే కాదు.. తన రౌడీ బ్రాండ్ కోసం.. రౌడీ యాంథమ్ కూడా పాడాడు.

7. విజయ్ కి క్లాతింగ్ బ్రాండ్ రౌడీ ఉంది కదా. ఈ ఆలోచన ఇప్పటిది కాదు.. చిన్నప్పటి నుంచే విజయ్ కి ఉంది. ఏడో తరగతి చదువుతున్నప్పుడే తన స్నేహితుడితో కలిసి లావా అనే పేరుతో క్లాత్ బ్రాండ్ కాన్సెప్ట్ డిజైన్ చేశాడు. దాని ట్యాగ్ లైన్ ఏంటో తెలుసా? ‘ఫీల్ ది హీట్ విత్ ఇట్’.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.