రష్మిక కుక్క బిస్కెట్ల కథ..

టాలీవుడ్ లో టాప్ హీరోయిన్ గా దూసుకెళ్తున్న వారిలో రష్మిక మందన్న ఒకరు. ఛలో సినిమాతో అందరి దృష్టి ఆకర్షించిన ఈ చిన్నది.. గీత గోవిందంతో మంచి గుర్తింపు కూడా సాధించింది. దీంతో తొందరగానే పెద్ద హీరోల సరసన కూడా నటించే అవకాశాలు కొట్టేసింది. ఇక ఈ ఏడాది మహేష్ బాబు తో చేసిన సరిలేరు నీకెవ్వరుతో మంచి హిట్టు కూడా కొట్టింది. వచ్చే వారం నితిన్ ‘భీష్మ’ తో మరోసారి కనిపించనుంది. ఇంత వరకు అంత బాగానే ఉన్నరష్మిక సరదాగా చేసిన ఒక పని సోషల్ మీడియా ట్రోలింగ్ కి కారణమైంది. దీనంతటికి కారణం హీరో నితినే.
అసలు కథలోకి వెళ్తే.. వాలెంటైన్స్ డే సందర్భంగా భీష్మ ప్రమోషన్స్ లో భాగంగా నితిన్, రష్మిక ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చారు. ఒకరి మీద ఒకరు పంచ్ లు వేసుకుంటూ చాలా సరదా సరదాగా ఇంటర్వ్యూ కానిచ్చారు. అయితే రష్మిక కు చెక్ పెట్టె క్రమంలో నితిన్ ఒక బాంబు పేల్చాడు. మీరేం తింటారని యాంకర్ అడగ్గా.. తను స్నాక్స్ వంటివి అని చెప్పింది. వెంటనే రష్మిక మేటర్ ఒకటి లీక్ చేసి.. ఆమెను ఇరుకున పెట్టేశాడు. ఆమె వారిస్తున్నా వినకుండా.. రష్మిక కుక్క బిస్కెట్లు తింటుందని చెప్పి పరువు తీశాడు. తనకు కుక్క పిల్ల ఉందని, ఒకసారి పెడిగ్రీ టేస్ట్ ఎలా ఉంటుందో ఓసారి టేస్ట్ చూశానని రష్మిక క్లారిటీ ఇచ్చినప్పటికీ జరగాల్సిన నష్టం జరిగిపోయింది. సోషల్ మీడియా లో రష్మిక కుక్క బిస్కెట్ల మీద తెగ ట్రోల్స్ వచ్చేశాయి. ఇక మీమ్స్ కి అయితే లెక్కే లేదు. అలా నితిన్ చేసిన కామెంట్స్ వల్ల రష్మిక ట్రోల్స్ ఎదుర్కోవాల్సి వచ్చింది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.