ఇలాంటివి రానాకే సాధ్యం..!

విలక్షణ పాత్రలతో తనకంటూ ప్రత్యేకమైన గుర్తింపు తెచ్చుకున్న వారిలో రానా దగ్గుబాటి ముందుంటాడు. ఒక పక్క హీరోగా నటిస్తూనే.. మరోపక్క సహాయ పాత్రల్లోనూ ఒదిగిపోతున్నాడు. బాహుబలిలో భల్లాలదేవగా, ఘాజి లో అర్జున్ వర్మగా, నేనే రాజు నేనే మంత్రిలో జోగేంద్రగా నటించి అందరి మెప్పు సాధించాడు. ఇప్పుడు ఆయన తాజాగా చేస్తున్న సినిమా ‘అరణ్య’ . ప్రభు సోలమన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా తమిళ్ లో ‘కాడన్‌’, హిందీలో ‘హాథీ మేరే సాథీ’లుగా ఈ సినిమా రిలీజ్ కాబోతుంది. కార్పొరేట్ దిగ్గజాలు అడవిని, ఏనుగుల ఆవాసాలను నాశనం చేయాలనుకుంటే.. అడ్డుకునే గిరిజనుడు బందేవ్ పాత్రలో రానా కనిపించనున్నాడు. అసోం కి చెందిన జాదవ్‌ ప్రియాంక్‌ అనే వ్యక్తి జీవితం ఆధారంగా ఈ సినిమాను నిర్మించారు. ఇప్పటికే రిలీజ్ అయిన ఫస్ట్ లుక్, టీజర్ లకు మంచి స్పందన వస్తోంది. అరణ్య ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఏప్రిల్ 2 న విడుదల కాబోతుంది.
బాహుబలి కోసం ఐదేళ్లు కష్టపడినా రానా.. ఈ సినిమా కోసం రెండున్నరేళ్లు శ్రమించాడు. కొత్త లుక్‌, ఆహార్యం కోసం ఏకంగా 30 కిలోల బరువు కూడా తగ్గాడు. అరణ్య సినిమా మొత్తం ఎడమ భుజాన్నిపైకి లేపి నటించాడు రానా. లీడర్ తో అరంగేట్రం చేసిన ఈ హీరో.. ఇటీవలే ఇండస్ట్రీ కి వచ్చి పదేళ్లు పూర్తి చేసుకున్నాడు. ఎప్పటికప్పుడు సరి కొత్త ప్రయోగాలతో సత్తా చాటుతున్న రానా.. నటన లోనూ రాటుదేలుతున్నాడు. కొన్ని పాత్రలని రానా కోసమే డైరెక్టర్లు సృష్టిస్తున్నారు అనడం లో సందేహమే లేదు. 1945 ,హిరణ్య కశ్యప, విరాట పర్వం వంటి క్రేజీ ప్రాజెక్ట్స్ తో ఈ ఏడాది బిజీ బిజీగా ఉన్నాడు రానా.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.