బాబోయ్ కరోనా.. !

అనుకున్నది ఒక్కటి.. అయ్యింది ఒక్కటి అన్న చందంగా మారింది టాలీవుడ్ పరిస్థితి. ఎక్కడో చైనాలో మొదలైన కరోనా.. ఇప్పుడు ప్రపంచవ్యాప్తంగా గుబులు పుట్టిస్తోంది. ఇది ఇప్పుడు మన వరకు వచ్చేసింది. కరోనా కేసులు ఒక్కసారిగా పెరగడంతో ప్రజలు భయాందోళనలకు గురవుతున్నారు. దీంతో బయటకి రావాలంటేనే ఆలోచించాల్సి వస్తోంది. కరోనా ఇప్పుడు టాలీవుడ్ లో కాక రేపుతోంది. ఈ భయాలతో అన్ని సినిమా షూటింగ్లు ఎక్కడికక్కడ నిలిచిపోయాయి. టీవీ సీరియల్స్, డిజిటల్ షో లది అదే పరిస్థితి. ఇక తెలంగాణలో సినిమా థియేటర్లు ఇప్పటికే మూతపడ్డాయి. ఆంధ్రా లో కూడా రేపో మాపో ఇదే నిర్ణయం తీసుకునే అవకాశం ఉందంటున్నారు. ప్రస్తుతానికి మార్చి 31 వరకు షూటింగ్స్ వాయిదా పడ్డాయి. అయితే ఇవి ఎప్పుడు మళ్లీ మొదలవుతాయన్నది మిలియన్ డాలర్ల ప్రశ్నగా మారింది.

భారీ బడ్జెట్ సినిమాలపై కరోనా ప్రభావం అధికంగా ఉండనుంది. ఇప్పటికే ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ సినిమా రిలీజ్ డేట్ వచ్చే ఏడాదికి మారింది. ఇప్పుడు షూటింగ్ ఆగిపోవడంతో మళ్లీ మారినా ఆశ్చర్యపోనవసరం లేదు. మెగాస్టార్ చిరు సినిమాది కూడా ఇదే పొజిషన్. ఇక ఉగాది నుంచి వరుస సినిమాలు రిలీజ్ కి రెడీ గా వున్నాయి. అయితే ఏ సినిమా కూడా విడుదల అయ్యే పరిస్థితి కనిపించడం లేదు. ముందుగా నాని ‘వీ’, తర్వాత ఏప్రిల్ మొదటి వారం లో రానా అరణ్య, అనుష్క నిశ్శబ్దం, వైష్ణవ తేజ్ ఉప్పెన వంటి సినిమాలు లైన్ లో ఉన్నాయి. ఇక వేసవి లోనే వకీల్ సాబ్, క్రాక్ వంటి పెద్ద సినిమాలు కూడా రిలీజ్ కానున్నాయి. వీటి రిలీజ్ వాయిదా పడే అవకాశాలే ఎక్కువగా ఉన్నాయి. ఒకవేళ రిలీజయినా.. కరోనా దెబ్బ తగ్గి ఇదే జరిగితే నిర్మాతలు నిండా మునగడం ఖాయం. కరోనా ప్రభావం తగ్గితే కానీ నెక్స్ట్ స్టెప్ ఏంటో ఎవ్వరు చెప్పలేరు. అందుకే టాలీవుడ్ వర్గాలు బాబోయ్ కరోనా అంటున్నాయి.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.