కరోనా బ్రేక్ లో స్టార్లు ఏం చేస్తున్నారంటే..

కరోనా వైరస్ దెబ్బకి టాలీవుడ్ స్తంభించిపోయింది. సినిమా షూటింగ్ లు ఎక్కడివక్కడే నిలిచిపోగా.. థియేటర్లు మూతపడ్డాయి. ఇవి మళ్లీ ఎప్పుడు తెరుచుకుంటాయో ఎవరు చెప్పలేని పరిస్థితి నెలకొంది. కరోనా ముప్పు రోజురోజుకూ పెరుగుతూ వస్తుందే తప్ప తగ్గడం లేదు. దీంతో వేసవి కి సినిమాల రిలీజ్ సందేహమే అని చెప్పాలి. ఇక కరోనా ప్రభావంతో మన హీరో, హీరోయిన్స్ సైతం ఇళ్లకే పరిమితమయ్యారు. సమయం దొరకడంతో చాలా మంది తారలు ఇంట్లోనే ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. అసలే బిజీ బిజీగా వుండే తారలు.. కాస్త టైం దొరకడంతో కుటుంబ సభ్యులతో గడిపేస్తున్నారు. మాల్స్, పబ్, జిమ్, క్లబ్బులు కూడా మూతపడటంతో ఒక్కొక్కరు ఒక్కోలా టైం పాస్ చేస్తున్నారు.

‘ఆర్ఆర్ఆర్’ సినిమా షూటింగ్ నిలిచిపోవడంతో తారక్- చరణ్ ఇటీవల కరోనా అవగాహనా పై ఒక వీడియో చేశారు. 27 న జన్మదిన వేడుకలకు దూరంగా ఉండాలని నిర్ణయించుకున్నాడు చరణ్. ఇక వకీల్ సాబ్ సినిమా ఆగిపోవడంతో జనసేన పార్టీ వ్యవహారాల్లో బిజీ అయ్యాడు పవన్ కళ్యాణ్. సరిలేరు నీకెవ్వరూ సినిమాతో సాలీడ్ హిట్ కొట్టిన మహేష్ బాబు.. ఇప్పుడు కొత్త సినిమా స్టోరీలు వింటున్నాడు. వంశీ పైడిపల్లి తో చేయాల్సిన సినిమాను పక్కన పెట్టేయడంతో కరోనా బ్రేక్ లో మహేష్ బాగా రిలాక్స్ అవుతున్నాడు. ఇక సుకుమార్ సినిమా షూటింగ్ లో చేరాల్సిన అల్లు అర్జున్.. ప్రస్తుతం కొత్త లుక్ పై దృష్టి పెట్టాడు. చిత్తూరు యాస నేర్చుకుంటున్న ఈ హీరోకి బ్రేక్ కొంచెం కలిసి రానుంది. ఇక విజయ్ దేవరకొండ ఫైటర్ షూటింగ్ ముంబైలో కొంత మేర పూర్తి చేసుకుంది. ఇప్పుడు విజయ్ సిక్స్ ప్యాక్ కోసం జిమ్ లో శ్రమిస్తున్నాడు. మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ నెక్స్ట్ సినిమా కోసం ఇంట్లోనే బాక్సింగ్ సాధన చేస్తున్నాడు. ఇక వచ్చే నెలలో పెళ్లి పెట్టుకున్న నితిన్, నిఖిల్ ఎటు నిర్ణయం తీసుకోలేకపోతున్నారు. ఇక చాలా మంది హీరోయిన్స్ బయటకి రావడానికే ఇంట్రెస్ట్ చూపించడం లేదు. కొందరు పెట్స్ తో టైం పాస్ చేస్తుంటే, మరికొందరు ఫ్యామిలీ తో ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.