మేమున్నామని.. మీకేం కాదని..

ప్రస్తుతం కరోనా వైరస్ ప్రపంచాన్ని వణికిస్తోంది. అమెరికా, ఇటలీ, స్పెయిన్ వంటి అభివృద్ధి చెందిన దేశాలే అతలాకుతలం అవుతున్నాయి. ఇక మన దగ్గర కూడా లాక్ డౌన్ విధించడంతో జనజీవనం పూర్తిగా స్తంభించిపోయింది. బయటకి వచ్చే పరిస్థితి లేకపోవడంతో పేదలు, అల్పాదాయ వర్గాల ప్రజలు తీవ్ర ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్నారు. ఈ కష్ట కాలంలో ప్రజలని ఆదుకోవడానికి టాలీవుడ్ స్టార్లు ముందుకొస్తున్నారు. తమ వంతు సాయం ప్రకటిస్తూ మానవత్వాన్ని చాటుతున్నారు. పవర్‌స్టార్ పవన్ కల్యాణ్ తాజాగా రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల సీఎం సహాయ నిధులకు చెరో 50 లక్షలు, ప్రధానమంత్రి సహాయనిధి కోటి రూపాయలు ప్రకటించారు. వెంటనే స్పందించిన రామ్ చరణ్ 70 లక్షలు ఇస్తున్నట్లు చెప్పాడు. లేటెస్టుగా సోషల్ మీడియాలోకి ఎంట్రీ ఇచ్చిన మెగా స్టార్ చిరంజీవి సినీ కార్మికుల సంక్షేమం కోసం కోటి రూపాయలు ఇస్తున్నట్లు ట్విట్టర్ లో తెలిపాడు. ఇక సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు కూడా తెలంగాణ‌ ముఖ్యమంత్రి సహాయనిధికి, ఆంధ్ర‌ప్ర‌దేశ్ ముఖ్యమంత్రి స‌హాయ‌నిధికి కలిపి రూ. కోటి రూపాయ‌ల్ని విరాళంగా ఇచ్చాడు. ఎన్టీఆర్ కూడా 75 లక్షల సాయం ప్రకటించాడు. తెలుగు రాష్ట్రాల సహాయనిధికి చెరో 25 లక్షలు, టాలీవుడ్ కార్మికులకు 25 లక్షలు ఇవ్వనున్నాడు.

అందరి కంటే ముందు స్పందించిన హీరో నితిన్ 20 లక్షలు ప్రకటించడమే కాకుండా.. కెసిఆర్ ని కలిసి చెక్ కూడా ఇచ్చాడు. డైరెక్టర్ త్రివిక్రమ్, బడా నిర్మాత దిల్ రాజు చెరో 20 లక్షలు ప్రకటించారు. ఇక తెలుగు రాష్ట్రాల సహాయ నిధులకి కొరటాల శివ, అనిల్ రావిపూడి తలో 10 లక్షలు ఇస్తామని చెప్పారు. టాలీవుడ్ కార్మికులకు వివి వినాయక్ 5 లక్షలు ప్రకటించారు. హీరో రాజ శేఖర్, మంచు మనోజ్ కూడా నగదేతర సాయాలు చేశారు. మరింత మంది టాలీవుడ్ హీరోలు విరాళాలు ప్రకటించే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. తద్వారా నిజజీవితంలో కూడా హీరోలనిపించుకుంటున్నారు.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.