ఇంటి పేరు అల్లూరి.. సాకింది గోదారి..

ఒక పక్క కరోనా నియంత్రణకు విధించిన లాక్ డౌన్ తో ప్రజలు ఇళ్లకే పరిమితమవుతున్నారు. అయితే వాళ్లలో జోష్ నింపడానికి ఆర్ఆర్ఆర్ చిత్ర బృందం వరుస అప్ డేట్స్ ఇస్తోంది.రామ్ చరణ్, ఎన్టీయార్ కాంబినేషన్లో వస్తున్న ఈ సినిమా టైటిల్, మోషన్ పోస్టర్ లను మొన్న ఉగాదికి రిలీజ్ చేసి అదరగొట్టారు. ఇక రామ్ చరణ్ బర్త్ డే సందర్భంగా తాజాగా భీమ్ ఫర్ రామరాజు పేరుతో రామ్ చరణ్ లుక్ ని చూపించేశాడు రాజమౌళి. రామ్ చరణ్ అభిమానులతో పాటు తారక్ ఫాన్స్ ని కూడా సంతృప్తి పరిచేలా వుంది ఈ వీడియో. దీనికి ఎన్టీఆర్ వాయిస్ ఓవర్, చరణ్ ఇంటెన్స్ లుక్స్ హైలైట్ అని చెప్పాలి. ”ఆడుక‌న‌బ‌డితే నిప్పుక‌ణం నిల‌బ‌డిన‌ట్టుంట‌ది క‌ల‌బ‌డితే ఏగుచుక్క ఎగ‌బ‌డిన‌ట్టుంట‌ద‌ది” అంటూ ఎన్టీఆర్ చెప్పే డైలాగ్స్ రోమాలు నిక్కబొడుచుకుంటాయి. కీరవాణి బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్, రాజమౌళి మార్క్ గ్రాండియర్, రిచ్ విజువల్స్ తో ఫాన్స్ పండగ చేసుకుంటున్నారు.

ఈ వీడియోను అయిదు భాషల్లో రిలీజ్ చేయడం విశేషం. తెలుగు, హిందీ, కన్నడ, తమిళ్ లో తారక్ వాయిస్ ఓవర్ ఇచ్చాడు. నా అన్న.. మ‌న్నెం దొర‌.. అల్లూరి సీతారామరాజు అంటూ తారక్ వాయిస్ ఓవర్ అల్లూరి గా రాంచరణ్ క్యారెక్టరును నెక్స్ట్ లెవెల్ కి తీసుకెళ్లింది అనడంలో సందేహం లేదు. అల్లూరి ని కళ్ళకు కట్టేలా చేయడంలో రాజమౌళి సక్సెస్ అయ్యాడు. ఇక అల్లూరిని చూసిన అభిమానులు.. కొమరం భీం కోసం రెడీ అయిపోతున్నారు. తారక్ పుట్టిన రోజు (మే 20 ) వరకు ఆగాల్సి వస్తుందేమో మరి. అల్లూరి కోసం భీం వాయిస్ ఇవ్వగా.. ఈ సారి భీంను అల్లూరి పరిచయం చేసే అవకాశం ఉంది. ఇదే జరిగితే ఫ్యాన్స్ కి మళ్లీ పండగే. అలియాభట్ రామ్ చరణ్ కు జోడీగా నటిస్తుండగా.. ఒలీవియా మోరిస్.. కొమరం భీం ప్రేమికురాలిగా కనిపించబోతోంది. వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతి సందర్భంగా జనవరి 8న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కాబోతోంది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.