దటీజ్ మెగాస్టార్..

మెగాస్టార్ చిరంజీవి.. ఈ పేరు చెబితేనే ఫ్యాన్స్ కి కొత్త జోష్ వస్తుంది. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఆయన స్టార్డమ్ అలాంటిది. నటుడిగా ఆయన సాధించిన ఘనతలు చెప్పుకోవడం మొదలుపెడితే.. ఆ జాబితా కొండవీటి చాంతాడంత అవుతుంది. అందుకే నేటితరం నటులందరికీ ఆయనే రోల్ మోడల్. సినిమాలను వదిలి రాజకీయాల్లోకి వెళ్లిన తర్వాత చిరుకి, ఆయన ఫ్యాన్స్ కి మధ్య కొంచెం గ్యాప్ వచ్చింది. దాదాపుగా పదేళ్లు చిరు నుంచి ఒక్క సినిమా కూడా రాలేదు. అయితే ఇప్పుడు చిరంజీవి రాజకీయాల్లో అంత క్రియాశీలంగా లేరు. అందుకే పూర్తి సమయాన్ని సినిమాలకే కేటాయిస్తున్నారు. దీంతో ఆయనపై రాజకీయాలనే పెద్ద భారం తగ్గినట్టే కనిపిస్తోంది. చిరు ఏం మాట్లాడినా రాజకీయాలకు ఆపాదించే వారు లేకపోవడంతో స్వేచ్ఛగా మాట్లాడగలుగుతున్నారు. సరిలేరు నీకెవ్వరూ ప్రీ రిలీజ్ ఫంక్షన్లో చిరు సరదా సరదాగా మాట్లాడిన తీరును చూస్తే ఈ విషయం ఇట్టే అర్ధమవుతుంది. ఇక సినిమాల్లో కూడా బిజీ అయ్యారు. రీ ఎంట్రీ లో ఖైదీ నెంబర్ 150 , సైరా సినిమాలతో రెండు వరుస హిట్లు కూడా కొట్టారు. ఇక టాలీవుడ్ లో ఏ సమస్య వచ్చినా పెద్దన్న పాత్ర పోషిస్తున్నారు. ‘మా’ వివాదాన్ని సామరస్య పూర్వకంగా పరిష్కరించే ప్రయత్నం చేశారు. ఈ మధ్య ఆడియో ఫంక్షన్స్, ట్రైలర్ రిలీజ్ వంటి కార్యక్రమాల్లో చిరంజీవి ఎక్కువగా కనిపిస్తున్నారు. చిన్న హీరోలకు కూడా మంచి ప్రోత్సాహం అందిస్తున్నారు.

ప్రస్తుతం కొవిడ్ – 19 ప్రభావం వల్ల ఎక్కడ షూటింగ్ లు అక్కడే నిలిచిపోయాయి. రోజువారీ కార్మికులు, చిన్న ఆర్టిస్టుల పరిస్థితి అయితే చాలా దారుణంగా మారింది. వీళ్ళని ఆదుకునేందుకు కరోనా క్రైసిస్ చారిటీ మన కోసం (సీసీసీ మన కోసం) పేరిట విరాళాలు సేకరించడం మొదలుపెట్టారు చిరంజీవి. ముందుగా తానే కోటి రూపాయలు ప్రకటించారు. ఆ తర్వాత మహేష్ బాబు, ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్ సహా పలువురు హీరోలు, హీరోయిన్లు, నిర్మాతలు, దర్శకులు ముందుకు వచ్చారు. ఈ ఆపత్కాల పరిస్థితుల్లో చిరంజీవి ముందడుగు వేయడం వల్లే ఇది సాధ్యపడింది అని చెప్పొచ్చు. ఇక కరోనా మహమ్మారిపై ప్రజల్లో అవగాహన కల్పించడానికి సంగీత దర్శకుడు కోటితో కలిసి ఒక పాట కూడా రూపొందించారు. చిరు, నాగార్జున, సాయి ధరమ్ తేజ్, వరుణ్ తేజ్ ఇందులో కనిపించారు. ఇలా పాట రూపొందించాలనే ఆలోచన చిరుదే అని టాలీవుడ్ వర్గాల సమాచారం. ఈ మధ్యే చిరంజీవి ట్విట్టర్లోకి అడుగుపెట్టారు. తన ట్వీట్లతో అందరినీ అలరిస్తున్నారు. పాత ఫోటోలు పెడుతూ జ్ఞాపకాలను పంచుకుంటున్నారు. కరోనా వంటి కాస్త సమయంలో ఇండస్ట్రీ కి దిశా నిర్దేశం చేస్తూ ఇండస్ట్రీకి పెద్ద దిక్కుగా నిలవడంలో చిరు సక్సెస్ అయ్యారు. ఊరికే అనలేదు కదా ‘దటీజ్ చిరంజీవి’ అని.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.