హీరోయిన్లకు బాధ్యత ఉండదా?

ప్రస్తుతం టాలీవుడ్ కష్టకాలంలో ఉంది. ఎప్పుడు చూడని, ఊహించని ఆపదను కరోనా వైరస్ రూపంలో ఎదుర్కొంటోంది. దేశవ్యాప్తంగా లాక్ డౌన్ విధించడంతో ఎక్కడి షూటింగ్ లు అక్కడే నిలిచిపోయాయి. దీంతో వీటిపైనే ఆధారపడ్డ రోజువారీ కార్మికుల పరిస్థితి అగమ్యగోచరంగా మారింది. ఒక పక్క ప్రభుత్వాలు చురుగ్గా సహాయ కార్యక్రమాలు చేపడుతున్న అందరికి అందుతాయో లేదో తెలీదు. వీళ్ళని ఆదుకునేందుకు కరోనా క్రైసిస్ చారిటీ మన కోసం (సీసీసీ మన కోసం) పేరిట మెగాస్టార్ చిరంజీవి ఆధ్వర్యంలో విరాళాలు సేకరించడం మొదలుపెట్టాడు. ముందుగా తానే కోటి రూపాయలు ప్రకటించాడు. ఆ తర్వాత మహేష్ బాబు, ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్ సహా పలువురు హీరోలు, నిర్మాతలు, దర్శకులు ముందుకు వచ్చారు. ఎంతోమంది ముందుకు వచ్చి తమ వంతు సాయం ప్రకటించిన టాలీవుడ్ టాప్ హీరోయిన్లు మాత్రం అడ్రస్ లేరు. ప్రణీత, లావణ్య త్రిపాఠి వంటి ఒకరిద్దరు మాత్రం ఇందుకు మినహాయింపు.

నిజానికి విరాళం అనేది స్వచ్చందంగా ఇచ్చేది. ఎవరు ఒత్తిడి చేయకూడదు. కానీ కరోనా వంటి విపత్తులు తరచుగా వచ్చేవి కావు. ఇలాంటి సమయంలో ముందుకు వచ్చి సహాయం చేసి అందరికి ఆదర్శంగా నిలవాల్సిన అవసరం ప్రముఖులకు ఉంది. టాలీవుడ్ లో బడా హీరోయిన్లుగా చెలామణి అవుతున్న అనుష్క, సమంత, కాజల్, పూజ హెగ్డే, రష్మిక లు దాదాపు 2 నుంచి 5 కోట్ల వరకు వసూలు చేస్తారు. నిజానికి వీరు తమ పెద్ద మనసును చూపించాల్సి ఉంది. అందుకు భిన్నంగా ఈ భామలు సామాజిక మాద్యమాలకే పరిమితం కావడం అందర్నీ ఆశ్చర్యపరుస్తోంది. కొంత మంది హీరోయిన్లకు సామాజిక బాధ్యత లేదా అని బాహాటంగానే విమర్శిస్తున్నారు. నిజానికి మన చేసే సాయం ప్రభుత్వాలకు ఏ మూలకి రాకపోవచ్చు. అయితే కష్టకాలంలో ఐక్యతను ఇది చూపుతుంది. అయితే ఆలస్యంగా అయినా నయనతార తమిళ్ సినీ కార్మికులకు 20 లక్షల సాయం ప్రకటించింది. ఇప్పటికైనా మిగతా నాయికలు తమ వంతు సాయం చేస్తారో లేదో మరి.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.