ఈ సినిమాల టార్గెట్.. పాన్ ఇండియా

టాలీవుడ్ స్థాయిని మరో మెట్టు పెంచిన సినిమా బాహుబలి. దక్షిణాది సినిమాలపై ఉత్తరాది జనాల అభిప్రాయాన్ని పూర్తిగా మార్చివేయడమే కాదు.. మన సినిమాలపై ఆసక్తిని కూడా పెంచింది. దాదాపు 2000 కోట్లు వసూలు చేసి బాలీవుడ్ కి ఇప్పటికి అందని ద్రాక్షగానే నిలిచింది. బాహుబలితో రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ పాన్ ఇండియా హీరో అయిపోయాడు. అందుకే ఇప్పుడు మాములు సినిమాలు చేయడం మానేశాడు. పాన్ ఇండియా రేంజ్ ఉంటేనే కమిట్ అవుతున్నాడు. ఇటీవల వచ్చిన సాహో సినిమాకి ప్లాప్ టాక్ వచ్చినప్పటికీ నార్త్ లో మంచి వసూళ్లు రాబట్టి అందర్నీ ఆశ్చర్యపరచింది. ఈ భారీ వసూళ్లే మన హీరోలు, దర్శక నిర్మాతలని పాన్ ఇండియా సినిమాల వైపు అడుగులేయిస్తోంది. అయితే బాహుబలి తర్వాత చాలా సినిమాలు వచ్చినా.. దేనికి ఆ స్థాయి విజయం దక్కలేదనే చెప్పాలి. కేజిఎఫ్ లాంటి ఒకట్రెండు మాత్రం ఆకట్టుకోగలిగాయి. ఇప్పుడు పాన్ ఇండియా లక్ష్యంగా తెరకెక్కుతున్న సినిమాలని చూస్తే..

ఆర్ఆర్ఆర్

బాహుబలి తర్వాత దర్శక ధీరుడు రాజమౌళి 5 భాషల్లో ఈ సినిమాను తెరకెక్కిస్తున్నాడు. రామ్ చరణ్, ఎన్టీయార్ కాంబినేషన్లో వస్తున్న ఈ సినిమా టైటిల్, మోషన్ పోస్టర్ లను మొన్న ఉగాదికి రిలీజ్ చేసి అదరగొట్టారు. ఇక రామ్ చరణ్ బర్త్ డే సందర్భంగా తాజాగా భీమ్ ఫర్ రామరాజు పేరుతో రామ్ చరణ్ లుక్ ని చూపించి అంచనాలు పెంచేశాడు రాజమౌళి. వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతి సందర్భంగా జనవరి 8న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కాబోతోంది.

ప్రభాస్ 20

సాహో సినిమా నిరాశపరిచినప్పటికీ నార్త్ లో ప్రభాస్ క్రేజ్ ఏ స్థాయిలో ఉందో అర్థమైంది. అందుకే భారీ బడ్జెట్ సినిమాకే సై చెప్పాడు. అయితే కొంచెం సేఫ్ గా లవ్ స్టోరీ ని ఎంచుకున్నాడు. ప్రభాస్‌, పూజా హెగ్డే లతో జార్జియాలో కీలక సన్నివేశాలను తెరకెక్కించారు. కరోనా కారణంగా షూటింగ్ ఆగిపోవడంతో సినిమా ఈ ఏడాది రావడం సందేహమే. ఫ్యాన్స్ ఫస్ట్ లుక్ కోసం ఎప్పటినుంచో ఎదురు చూస్తున్నారు.

ఫైటర్

డియర్ కామ్రేడ్, వరల్డ్ ఫేమస్ లవర్ సినిమాలు ప్లాప్ కావడంతో విజయ్ దేవరకొండ బాలీవుడ్ బాట పట్టాడు. ఇస్మార్ట్ శంకర్ తో ఫామ్ లోకి వచ్చిన పూరి జగన్నాథ్‌ దర్శకత్వంలో బాక్సింగ్‌ నేపథ్యంలో సినిమాను మొదలుపెట్టాడు. ఈ చిత్రాన్ని చార్మీ, పూరి, కరణ్‌ జోహార్ లు ఈ సినిమాను నిర్మిస్తున్నారు. అనన్యా పాండే కథానాయిక. 40 రోజుల ముంబై షెడ్యూల్ ని పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా జోరుకి కరోనా బ్రేక్ పడింది.

పుష్ప

అల వైకుంఠపురంలో హిట్ తర్వాత అల్లు అర్జున్ సుకుమార్ డైరెక్షన్ లో చేస్తున్న సినిమా పుష్ప. బన్నీకి మలయాళంలో ఎప్పటి నుంచో మంచి క్రేజ్ వుంది. అందుకే మొత్తం అయిదు భాషల్లో ఈ సినిమాను రిలీజ్ చేసేందుకు సిద్ధమయ్యారు. ఈ సినిమాలో బన్నీ రఫ్ లుక్ లో కనిపిస్తున్నాడు. ఎర్ర చంద‌నం స్మ‌గ్లింగ్ నేప‌థ్యంలో న‌డిచే ఈ సినిమాలో బన్నీ క్యారెక్టర్ చిత్తూరు యాసలో ఉండనుంది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.