కొత్త సినిమాలు వచ్చేశాయ్..

కరోనా వైరస్ ప్రభావంతో సినిమా థియేటర్లు మూతపడ్డాయి. ఈ సమయంలో సినీ ప్రేమికులను ఆదుకున్నది ఓటీటీ యాప్ లే. ఈ వేదికలపై తెలుగు సినిమాలకు క్రమంగా ఆదరణ పెరుగుతోంది. ముందు వెబ్ సిరీస్ లతో ఆకట్టుకున్న ఓటీటీలు.. ఇప్పుడు పెద్ద సినిమాలను దక్కించుకోవడంలో పోటీపడుతున్నాయి. కరోనా కి ముందు రిలీజ్ అయ్యి ప్రేక్షకులకి చేరువ కాలేని సినిమాలు ఇప్పుడు ఓటీటీల్లో సందడి చేయనున్నాయి. ఈ నెలలో చాలా సినిమాలు డిజిటల్ ప్రేక్షకులను అలరించనున్నాయి. ఏప్రిల్ లో రిలీజ్ కానున్న సినిమాల్లో హిట్ సాధించినవి కూడా ఉన్నాయి. వచ్చే రెండు వారాల్లో రానున్న సినిమాలు, ఏ ఏ యాప్ లపై వీక్షించొచ్చనే వివరాలు చూస్తే..

1 ) భీష్మ

యంగ్ హీరో నితిన్ రెండేళ్ల నిరీక్షణకు తెర దించుతూ హిట్ అందించిన సినిమా భీష్మ. బాక్సాఫీస్ దగ్గర మంచి వసూళ్లు రాబట్టగలిగింది. అయితే కరోనా వైరస్ వల్ల థియేటర్స్ మూతపడటంతో కొంత వసూళ్లు తగ్గాయనే చెప్పాలి. భీష్మ డిజిటల్ హక్కులను భారీ మొత్తానికి దక్కించుకుంది. ఈ నెల 27 న సన్ నెక్స్ట్ లో విడుదల కానుంది. మంచి ఫ్యామిలీ ఎంటర్టైనర్ కావడంతో ఇంటిల్లిపాది ఈ సినిమాను చూడొచ్చు. వెంకీ కుడుముల డైరెక్షన్ చేసిన భీష్మలో రష్మిక మందన్నా కథానాయిక.

2) కనులు కనులను దోచాయంటే

ఎటువంటి అంచనాలు లేకుండా వచ్చి ప్రేక్షకుల ప్రశంసలు పొందింది కనులు కనులను దోచాయంటే. దుల్కర్ సాల్మన్, రీతూ వర్మ జంటగా వచ్చిన ఈ డబ్బింగ్ సినిమా చాలా తక్కువ థియేటర్స్ లో రిలీజ్ అయింది. అయితే పాజిటివ్ టాక్ తో హిట్ గా దూసుకెళ్లింది. కరోనా లేకుంటే మరిన్ని వసూళ్లు రాబట్టి ఉండేది. ఈ సినిమా డిజిటల్ రైట్స్ ని నెట్ ఫ్లిక్స్ ఇండియా కొనుగోలు చేసింది. 17 నుంచి ప్రేక్షకులకి అందుబాటులో రానుంది.

3) వరల్డ్ ఫేమస్ లవర్

యూత్ లో మంచి ఫాలోయింగ్ ఉన్న విజయ్ దేవరకొండ ‘వరల్డ్ ఫేమస్ లవర్’ అంటూ వచ్చాడు. ఎప్పుడు కొత్త ప్రయోగాలు చేయడంలో ముందుండే విజయ్.. ఇందులో కూడా తనదైన మార్క్ చూపించాడు. మధ్య తరగతి భర్తగా, సింగరేణి కార్మికుడిగా, భగ్న ప్రేమికుడిగా మంచి వేరియేషన్స్ చూపించాడు.అయితే ఈ సినిమా కు ఆశించిన ఫలితం రాలేదు. ఈ సినిమా హక్కులు దక్కించుకున్న సన్ నెక్స్ట్ ఏప్రిల్ 15 న అందుబాటులోకి తీసుకురానుంది.

4) అశ్వథ్థామ

లవర్ బాయ్ ఇమేజ్ వదులుకుని మరి ‘అశ్వథ్థామ’తో యాక్షన్ హీరో అవతారమెత్తాడు నాగ శౌర్య. ముందు సినిమాలు ప్లాప్ కావడంతో ఈ సినిమాపై చాలా ప్రత్యేకమైన శ్రద్ద తీసుకున్నాడు. జనవరి చివర్లో విడుదల అయిన ఈ సినిమాకి యావరేజ్ టాక్ వచ్చింది. అశ్వథ్థామ ఏప్రిల్ 17 న సన్ నెక్స్ట్ లో విడుదల కానుంది.

5) రూలర్

బాలకృష్ణ ‘రూలర్’ సినిమా బాక్సాఫీస్ దగ్గర దారుణంగా బోల్తా కొట్టింది. పాత చింతకాయ కథకు అవుట్ డేటెడ్ డైరెక్టర్ కె.యస్.రవికుమార్‌ తోడవ్వడంతో బాలకృష్ణకి హ్యాట్రిక్ పరాజయాలు తప్పలేదు. ఈ చిత్రం కూడా త్వరలోనే సన్ నెక్స్ట్ లో కనిపించనుంది.

ఇవే కాకుండా దర్బార్, హిట్, ఓ పిట్ట కథ, మధ, జాను, తూటా, రాజా వారు రాణి వారు, శక్తి, అనుకున్నది ఒకటి అయినది ఒక్కటి వంటి సినిమాలు లభిస్తున్నాయి. చూడని వారు చూసెయ్యండి మరి.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.