బన్నీకి షాకిచ్చిన మహేశ్

టాలీవుడ్ లో టాప్ పొజిషన్ కోసం హీరోల మధ్య, హీరోయిన్ల మధ్య ఎప్పుడూ స్నేహపూర్వకమైన యుద్ధం నడుస్తూనే ఉంటుంది. హీరోలకున్న అభిమాన గణం, ఇటీవలి కాలంలో వారు కొట్టిన బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ల మీద ఆ స్థానం ఎవరు సొంతం చేసుకుంటారనేది ఆధారపడి ఉంటుంది. ఈ విషయం మీదే ఆర్మాక్స్ మీడియా ఓ సర్వే చేసి టాప్ 10 హీరోలు, టాప్ 10 హీరోయిన్ల జాబితాను విడుదల చేసింది.

మోస్ట్ పాపులర్ హీరోల జాబితాలో.. సూపర్ స్టార్ మహేశ్ బాబు మొదటి స్థానంలో నిలిచారు. ఆ తర్వాతి స్థానంలో అల్లు అర్జున్ ఉన్నారు. వీరిద్దరి మధ్య సంక్రాంతికి బాక్సాఫీస్ వద్ద హోరాహోరీ పోరు సాగింది. రెండు సినిమాలు విజయం సాధించాయి. కలెక్షన్ల విషయంలోనూ వీరిద్దరికీ మధ్య పోరు బీభత్సంగానే సాగింది. మా సినిమా సంక్రాంతి విన్నరంటే మాది అని పోస్టర్లు కూడా రిలీజ్ చేశారు. కలెక్షన్ల విషయంలో అలవైకుంఠపురములో ఓ అడుగు ముందున్నప్పటికీ పాపులారిటీ విషయంలో మాత్రం మహేశ్.. బన్నీ కంటే ముందున్నారు. ఆర్మాక్స్ మీడియా విడుదల చేసిన జాబితాలో బన్నీని వెనక్కి నెట్టి టాప్ పొజిషన్ సొంతం చేసుకున్నారు మహేశ్. గత రెండేళ్ల నుంచి ఒక్క సినిమా కూడా చేయని పవర్ స్టార్ పవన్ కల్యాణ్ ఈ జాబితాలో నాలుగో స్థానం దక్కించుకోవడం విశేషం. ఆర్మాక్స్ మీడియా ప్రకారం టాలీవుడ్ లో పాపులారిటీ ఎక్కువగా ఉన్న పది మంది హీరోలు వీరే..

 1. మహేశ్ బాబు
 2. అల్లు అర్జున్
 3. ప్రభాస్
 4. పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్
 5. యంగ్ టైగర్ జూనియర్ ఎన్టీయార్
 6. చిరంజీవి
 7. రామ్ చరణ్
 8. నాని
 9. విజయ్ దేవరకొండ
 10. వెంకటేష్

ఇక హీరోయిన్ల విషయానికి వస్తే.. సమంత మొదటి స్థానంలో ఉంది. ఆమె తర్వాత స్థానం కాజల్ సొంతం చేసుకుంది. వరస హిట్లతో జోరు మీదున్న పూజా హెగ్డే నాలుగో స్థానంతో, రష్మిక మందన్నా ఆరో స్థానంతో సరిపెట్టుకున్నారు. ఆర్మాక్స్ మీడియా విడుదల చేసిన జాబితాలో టాప్ 10 స్థానాల్లో చోటు దక్కించుకున్న హీరోయిన్లు ఎవరంటే..

 1. సమంత
 2. కాజల్
 3. అనుష్కా షెట్టి
 4. పూజా హెగ్డే
 5. తమన్నా
 6. రష్మిక మందన్నా
 7. రకుల్ ప్రీత్ సింగ్
 8. రాశీ ఖన్నా
 9. కీర్తి సురేష్
 10. అనుపమా పరమేశ్వరన్

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.