రానా లవ్స్ మిహీకా బజాజ్

మిహీకా బజాజ్.. నిన్న సాయంత్రం నుంచి ఒక్కసారిగా పాపులర్ అయిన పేరు. ‘తను నా ప్రేమను ఒప్పుకుంది’ అని ఫోటోతో పాటు ట్వీట్ చేసి ఒక్కసారిగా అందర్నీ ఆశ్చర్యపరిచాడు రానా దగ్గుబాటి. రానా ను ప్రేమ లో పడేసిన చిన్నది ఎవరా అని ఆన్ లైన్లో తెగ వెతికేశారు జనాలు. పోన్లే 35 ఏళ్లకు అయిన సింగిల్ స్టేటస్ వదిలించుకున్నాడు అని ఫాన్స్ మాత్రం ఖుషి అవుతున్నారు. ఇక మిహీకా విషయానికి వస్తే, పుట్టి.. పెరిగింది హైదరాబాద్ లోనే. ప్రస్తుతం ముంబై లో ఇంటీరియర్ డిజైనర్ ఉంది. dew డ్రాప్ డిజైన్ స్టూడియో పేరుతో ఈవెంట్ మేనేజ్ మెంట్ కంపెనీని నడుపుతోంది. ముంబై లో గ్రాడ్యుయేషన్, లండన్ లో మాస్టర్స్ కంప్లీట్ చేసింది. మిహీక తల్లి బంటీ ప్రముఖ ఆభరణాల డిజైనర్. కృశాల పేరుతో వారికి సొంత జెవెలరీ బ్రాండ్ ఉంది.

హైదరాబాద్ కు చెందిన మిహీకా.. వృత్తిరీత్యా ముంబై లో నివాసం ఉంటోంది. భారీ ఈవెంట్స్ నిర్వహించిన అనుభవం ఉన్న ఆమెకు.. రానాతో చాల రోజులుగానే పరిచయం ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. తాజాగా వీరి ప్రేమకి పెద్దల అనుమతి లభించిన తర్వాతే సోషల్ మీడియా లో ప్రకటన చేశాడు. త్వరలోనే పెళ్ళికి సంబంధించిన ప్రకటన వెలువడే అవకాశం ఉంది. ఆ విధంగా టాలీవుడ్ మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బాచిలర్ లో ఒకడైన రానా కి తోడు దొరికేసింది. ఇప్పటికే నితిన్, నిఖిల్ వంటి యువ హీరోలు పెళ్ళికి దగ్గరగా ఉన్న విషయం తెలిసిందే. ఇక రామ్, ప్రభాస్ వంటి కొద్దీ మందే మిగిలారని ఫాన్స్ అనుకుంటున్నారు. ప్రస్తుతం హిందీ, తెలుగు ల్లో వరుస ఆఫర్స్ తో దూసుకెళ్తున్నాడు రానా. ఇప్పటికే ‘అరణ్య’ సినిమా రిలీజ్ కి రెడీగా ఉంది. ప్రభు సోలమన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా తమిళ్ లో ‘కాడన్‌’, హిందీలో ‘హాథీ మేరే సాథీ’ లుగా ఈ సినిమా రిలీజ్ కాబోతుంది.  1945 ,హిరణ్య కశ్యప, విరాట పర్వం వంటి క్రేజీ ప్రాజెక్ట్స్ తో ఈ ఏడాది బిజీ బిజీగా ఉన్నాడు రానా. 

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.