అమెజాన్ లో పెంగ్విన్.. నెట్ ఫ్లిక్స్ లో ఉమామహేశ్వర..

సినిమా థియేటర్ల మూసివేత ఓటీటీ యాప్ లకు వరంగా మారింది. ప్రజలు కరోనా భయంతో బయటకి వెళ్లడానికి ఇష్టపడటం లేదు. ఇంట్లోనే వినోదానికి మొగ్గు చూపుతుండటంతో అమెజాన్ ప్రైమ్, నెట్ ఫ్లిక్స్ వంటి ఓటీటీ దిగ్గజాలు దీన్ని ఒక అవకాశంగా మలుచుకుని దూసుకెళ్తున్నాయి. రిలీజ్ కి సిద్ధంగా ఉన్న సినిమాలను నేరుగా ఓటీటీ లే కొనుగోలు చేసి రిలీజ్ చేస్తున్నాయి. ఇప్పటికే తెలుగులో అమృత రామం, తమిళ్ లో పోంమగళ్ వందాల్ వంటి సినిమాలు రిలీజ్ అయ్యాయి. హిందీ లో అమితాబ్ నటించిన గులాభో సితాబో ఇదే తరహలో రిలీజ్ అయింది. మరిన్ని సినిమాలు కూడా రిలీజ్ కి సిద్ధం అవుతున్నాయి.

పెంగ్విన్ :

కీర్తి సురేష్ ప్రధాన పాత్రగా థ్రిల్లర్ కథాంశంతో వస్తున్న చిత్రం పెంగ్విన్. అడవిలో తప్పిపోయిన కొడుకుని అన్వేషించే తల్లి కథే ఈ చిత్రం. భ‌యంక‌ర‌మైన సైకో నుంచి తన కొడుకుని ఎలా రక్షించుకుందో తెలియాలంటే ఈ నెల 19 వరకు ఆగాల్సిందే. అమెజాన్ ప్రైమ్ ద్వారా నేరుగా ఓటీటీలోకి విడుద‌ల అవుతున్న ఈ సినిమా పై మంచి అంచనాలే ఉన్నాయి. ట్రైలర్ ని చూస్తే మంచి థ్రిల్లర్ అని అర్ధం అవుతుంది. పిజ్జా వంటి థ్రిల్లర్ తీసిన కార్తీక్ సుబ్బ‌రాజ్ ఈ చిత్రానికి నిర్మాత కావడం గమనార్హం. 

ఉమామహేశ్వర ఉగ్రరూపశ్య:

కేరాఫ్‌ కంచరపాలెం సినిమాతో అందరి దృష్టిని ఆకర్షించిన దర్శకుడు వెంకటేశ్‌ మహా. అయన రెండో చిత్రం ఉమామహేశ్వర ఉగ్రరూపశ్యతో వస్తున్నాడు. సత్య దేవ్ హీరో గా చేశాడు. మలయాళం సినిమా ‘మహేశింతే ప్రతీకారం’ కు ఇది రీమేక్. లాక్ డౌన్ కారణంగా థియేటర్స్ మూతపడకపోయి ఉంటే ఈపాటికే రిలీజ్ అవ్వాల్సిన సినిమా ఇది. అయితే పరిస్థితి ఏ మాత్రం మెరుగుపడక పోవడంతో ఓటీటీ రిలీజ్ కి సిద్ధమయ్యారు నిర్మాతలు. బాహుబలి వంటి విజువల్ వండర్ ని తెరకెక్కించిన ఆర్కా మీడియా వర్క్స్‌, ప్రవీణ ప‌రుచూరి సంయుక్తంగా ఈ సినిమాను తీశారు. ఈ సినిమా డిజిటల్ హక్కులని నెట్ ఫ్లిక్స్ దక్కించుకుంది. రిలీజ్ డేట్ పై అధికారిక ప్రకటన వెలువడాల్సి ఉంది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.