వకీల్ సాబ్ ఏం చెప్పడేంటి..?

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ రెండేళ్ల తరువాత  ‘వకీల్ సాబ్’ సినిమాతో రీ ఎంట్రీ ఇస్తున్నాడు. అయితే వరుస పెట్టి సినిమాలు ఒప్పుకోవడంతో ఫ్యాన్స్ ఖుషీఖుషీ అయ్యారు. వకీల్ సాబ్ మాత్రమే కాకుండా క్రిష్ డైరెక్షన్ లో ఒకటి, హరీష్ శంకర్ తో ఇంకో సినిమాకు పవన్ కళ్యాణ్ కమిట్ అయ్యాడు. అయితే వీటిలో వకీల్ సాబ్ మాత్రమే షూటింగ్ పూర్తయ్యే దశలో ఉంది. తెలంగాణ ప్రభుత్వం షూటింగ్ లకు అనుమతి ఇవ్వడంతో మళ్లీ పట్టాలెక్కే  అవకాశం ఉందని అందరు భావించారు. కానీ కరోనా తీవ్రత రోజురోజుకి పెరుగుతూ వస్తుండటంతో టాలీవుడ్ టాప్ హీరోలు షూటింగ్ లకు వెనకడుగు వేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం పవర్ స్టార్ కూడా ఇంటికే పరిమితమయ్యాడు. జనసేన వ్యవహారాలను సైతం అక్కడ నుంచే చక్కబెడుతున్నాడు. దీంతో వకీల్ సాబ్ సినిమాకు సంబంధించి ఎటువంటి వార్తలు వినిపించడం లేదు. రిలీజ్ కూడా వచ్చే ఏడాదికి వెళ్ళింది. 

అయితే తాజా సమాచారం ప్రకారం.. వకీల్ సాబ్ వీలైనంత త్వరగా పూర్తి చేయడం పైనే పవన్ దృష్టి పెట్టాడంట. డైరెక్టర్ వేణు శ్రీరామ్ 30 రోజుల షూటింగ్ పూర్తి చేయాల్సి ఉంది. ఇందులో పవన్ కళ్యాణ్ పార్ట్ పూర్తి చెయ్యాలంటే 15 రోజుల కంటే ఎక్కువ సమయం పడుతుంది. ఎక్కువ కోర్ట్ సెట్టింగ్ లో సీన్ లే తక్కువ యూనిట్ తో షూటింగ్ పూర్తి చేసేయొచ్చు. ఇక వకీల్ సాబ్ తర్వాత క్రిష్ సినిమా మొదలు కావాలి. అయితే ఇది పీరియాడిక్ సినిమా కావడంతో భారీతనం అవసరం. ప్రస్తుత పరిస్థితిల్లో ఇది అసాధ్యం కాబట్టి.. అన్ని కుదురుకున్నాకే ఈ సినిమా షూటింగ్ మొదలయ్యే అవకాశం ఉంది. మొత్తానికి వకీల్ సాబ్ పూర్తి చేసినా.. తదుపరి సినిమాల్లో పవన్ కళ్యాణ్ తొందరపడటం లేదని స్పష్టమవుతోంది. 

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.