బిగ్ బాస్ 4 .. పాత వాటితో పోలికే లేదు

ప్రపంచవ్యాప్తంగా అభిమానులను సంపాదించుకున్న రియాల్టీ షో బిగ్ బాస్ .. తెలుగు లో మూడు సీజన్స్ పూర్తి చేసుకుంది. ఈ షోని తిట్టుకునే వాళ్ళు ఎంత మంది వున్నారో..  టీవీలకు అతుక్కుపోయే వాళ్ళు అంతకు రెట్టింపు మంది వుంటారు. వ్యక్తిగత విషయాలు, గొడవలు, గ్రూపులు, ఒకరికి తెలీకుండా మరొకరి గురించి మాట్లాడుకోవడం.. ఇలాంటి వాటితో ఈ షో కి మంచి క్రేజ్ వచ్చేసింది. హిందీతో పోలిస్తే మన దగ్గర మసాలా తక్కువనే చెప్పాలి.  ఇప్పటికే నాలుగో సీజన్ ప్రారంభం కావాల్సి ఉంది. అయితే కరోనా వల్ల కొంచెం ఆలస్యం అయింది. ఈ ఏడాదికి బిగ్ బాస్ ఉండకపోవచ్చు అన్నారు కానీ.. స్టార్ మా ఏర్పాట్లలో బిజీగా ఉందని టాక్ నడుస్తోంది.  ఇక మూడో సీజన్ లో హోస్ట్ గా వ్యవహరించిన నాగార్జున.. ఈసారి కూడా కొనసాగనున్నాడు. ఇప్పటికే కంటెస్టెంట్స్ కూడా ఫైనలైజ్ అయ్యారని చెబుతున్నారు. బిగ్ బాస్ ఫస్ట్ సీజన్ 70 రోజులు నడిచింది. అయితే తర్వాతి సీజన్లు ఏకంగా వంద రోజులు పైనే జరిగాయి. అయితే కరోనా వల్ల ఈసారి 12 మంది కంటెస్టెంట్స్ మాత్రమే ఉండనున్నారు. సీజన్ ని కూడా తక్కువ రోజులకే పరిమితం చేసే అవకాశాలు పుష్కలంగా ఉన్నాయి.

బిగ్ బాస్ సీజన్ 4 కోసం అవసరమైన సెట్ ని అన్నపూర్ణ  స్టూడియోస్ లో స్టార్ మా ఇటీవల పూర్తి చేసింది. సోషల్ డిస్టెన్స్ చాలా అవసరం కాబట్టి..  టాస్క్ ల్లో కూడా పూర్తి మార్పులని స్టార్ మా చేసిందని చెబుతున్నారు. ఈ సీజన్ లో గ్రూప్ టాస్క్ లు ఉండకపోయినా ఆశ్చర్యం అవసరం లేదు. బెడ్ రూమ్స్ నుంచి వాష్ రూమ్స్ వరకు అన్నిట్లో మార్పులు చేసారు అని టాక్. ఇక బిగ్ బాస్ 4 కంటెస్టెంట్స్ గా పలువురి పేర్లు వినిపిస్తున్నాయి. టీవీ 9 లో వచ్చే ఇస్మార్ట్ న్యూస్ నుంచి బిత్తిరి సత్తి తప్పుకోవడంతో.. అయన పేరు ప్రధానంగా వినిపిస్తోంది. హీరో తరుణ్, జాహ్నవి, మంగ్లీ, వర్షిణి, సీరియల్ యాక్టర్ అఖిల్ శర్తాక్, యాంకర్ శివ ఈ సీజన్లో పాల్గొననున్నట్లు సమాచారం. త్వరలోనే పూర్తి వివరాలను స్టార్ మా ప్రకటించనుంది.

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.