కరోనా ప్రభావం లేనిది ఈయనొక్కడికే..

టాలీవుడ్ లో విలక్షణ దర్శకుడు అనగానే గుర్తొచ్చే పేరు రామ్ గోపాల్ వర్మ. ఎప్పుడు సంచలనాలు, కాంట్రవర్సీలతో వార్తల్లో నిలిచే వర్మ.. ఈ కరోనా సమయంలో కూడా విభిన్నంగా వ్యవహరిస్తున్నాడు. వాస్తవానికి తీసిన సినిమాల ఫలితాలను వర్మ ఎప్పుడు పట్టించుకున్న దాఖలాలే లేవు. అది ఎలా ఉన్నా, జనాలు తిట్టుకున్నా సరే  సంబంధం లేనట్లు నెక్స్ట్ ప్రాజెక్ట్ కి వెళ్ళిపోతాడు. ప్రస్తుతం కరోనా వల్ల తెలుగు సినిమా మొత్తం ఎక్కడిదక్కడే నిలిచిపోయింది. కానీ రాంగోపాల్ వర్మ మాత్రం ఫుల్ బిజీ అనే చెప్పాలి. ఇప్పటికే ఆన్ లైన్లో పే ఫర్ వ్యూ ప‌ద్ధ‌తి లో ‘క్లైమాక్స్’, ‘నేకెడ్’ పేరుతో అడల్ట్ కంటెంట్ ని వదిలాడు. మొదటిదానికి 100 , రెండోదానికి 200 వసూలు కూడా చేసాడు. క్లైమాక్స్ తో పోలిస్తే నేకెడ్ కి ఆదరణ తగ్గిందనే చెప్పాలి. ఇంకా ఆయన చేతిలో మరో రెండు సినిమాలు ఉండగా.. మరో దాన్ని తాజాగా ప్రకటించేశాడు. 

కరోనా వైరస్ అందులో ఒకటి కాగా.. ఇంకొకటి మారుతీ రావు, అమృత కథాంశంతో వస్తున్నమర్డర్. ఇవి దాదాపు ముగింపు దశలో ఉన్నాయి. ఇప్పుడు మళ్లీ తాజాగా మరో సంచలన ప్రాజెక్ట్ ని ప్రకటించాడు. ఎప్పటిలాగే మెగా ఫ్యామిలీ పై సెటైరికల్ సినిమా ‘పవర్ స్టార్’ తీస్తున్నట్లు ట్విట్టర్ వేదికగా చెప్పాడు. ఈ చిత్రంలో పీకే, ఎంఎస్‌, ఎన్‌బీ, టీఎస్‌, న‌లుగురు పిల్ల‌లున్న‌ర‌ష్య‌న్ లేడీ, ఆర్జీవీ ప్ర‌ధాన పాత్ర‌లు పోషించ‌బోతున్న‌ట్లు ప్రకటించి దుమారం రేపాడు. ఇక పవన్ కళ్యాణ్ త‌ర‌హాలో ఉన్న ఒక న‌టుడి వీడియో పెట్టి పవర్ స్టార్ గా నటిస్తోంది ఇతనే అని చెప్పుకొచ్చాడు. అయితే రాంగోపాల్ వర్మ సంగతి తెల్సిన పవన్ ఫ్యాన్స్ ఈ ఎత్తుగడని పట్టించుకోలేదని చెప్పాలి. ఎక్కడా దీనిపై మాట్లాడుకునే వాళ్లే కనిపించలేదు. అయితే రిలీజ్ టైం కి మళ్లీ ఎదో ఒక కంటెంట్ పెట్టి మనోభావాలు రెచ్చగొట్టడం వర్మకు అలవాటేనని విశ్లేషకులు అంటున్నారు. ఏదేమైనా ఇటువంటి గడ్డు సమయంలో కూడా వర్మ బిజీ బిజీ గా ఉంటూ దూసుకెళ్లడం అందర్నీ ఆశ్చర్యపరుస్తోంది. 

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.